Game Miễn Phí - [Red Alert 2 - Yuri's Revenge] Bản cài và sửa lỗi dành cho win10 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Red Alert 2 - Yuri's Revenge] Bản cài và sửa lỗi dành cho win10

HUUVI

Gà con
Chào ad và mọi người, mình đang chơi ngon lành thì bị báo lỗi là Npatch ji đó, rồi bị out game, lỗi này khắc phục làm sao ad nhỉ.

Sửa lần cuối:

GameOAMG

Rìu Bạc
Chào ad và mọi người, mình đang chơi ngon lành thì bị báo lỗi là Npatch ji đó, rồi bị out game, lỗi này khắc phục làm sao ad nhỉ.
Bạn chơi chế độ nào? Bị mọi map hay chỉ mỗi cái map bạn chơi lúc báo lỗi npatch? Chụp hình gửi qua mình xem cụ thể nhé :)

dotrung

Gà con
thanks

HUUVI

Gà con
Bạn chơi chế độ nào? Bị mọi map hay chỉ mỗi cái map bạn chơi lúc báo lỗi npatch? Chụp hình gửi qua mình xem cụ thể nhé :)
mình chơi chế độ Skirmish (đánh với máy), có những lúc mở lên chơi ngon lành, rồi có lúc vừa chơi bị báo lỗi Nptach rồi out game

thocon004

Gà con
chơi binh thường đang mở game nhấn fim windows rồi vô game lại ko lên game chỉ nghe tiếng có ai bị ko

letuongdz

Gà con
ko có link bản battlezone à bạn :(
cũng thích game Cossack back to war mà căn bản win 7 win 10 toàn lỗi...

GameOAMG

Rìu Bạc
ko có link bản battlezone à bạn :(
cũng thích game Cossack back to war mà căn bản win 7 win 10 toàn lỗi...
:) có. Bạn vô trong link google drive là có đấy. Xong cài các bản fix cho win10 là vô chơi được.
Game Cossack back to war thì sửa lỗi vào game nhưng chưa fix được lỗi vô game là treo chuột