Review Software - RaiDrive - Biến dung lượng Google Drive thành dung lượng ổ cứng của bạn. | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Review Software RaiDrive - Biến dung lượng Google Drive thành dung lượng ổ cứng của bạn.

meebo

Rìu Vàng Đôi

meebo

Rìu Vàng Đôi
Hôm nay có tin mới cho anh em dùng RaiDrive

RaiDrive đã có động thái thay đổi sau khi bị người dùng chỉ trích về chính sách tính phí mới áp dụng cho Google Team Drive và NAS không đúng thời điểm. Như vậy anh em có thể an tâm là sau đại dịch Covid19 thì RaiDrive mới ngỏ ý thu phí dịch vụ.
[CANCELLED] Some Writable Feature move to Professional (March 31, 2020)

Đồng thời "Chính quyền sở tại" cũng tung ra gói hổ trợ Covid19 cho người dùng cá nhân và doanh nghiệp làm việc tại nhà trải nghiệm dịch vụ, gói hổ trợ này kéo dài 1 tháng và có thể gia hạn thêm tùy tình hình.
[COVID-19] RaiDrive goes together

Anh em nào tò mò muốn thử lướt sóng mùa Rai-Covid thì có thể đăng ký 1 tài khoản free rồi truy cập vào đây raidrive.com/together/covid-19 sau đó chọn +1 Session hoặc +5 Session rồi bấm nút Submit bên dưới là RaiDrive sẽ cấp Session cho tài khoản của mình ngay mà không phải làm gì thêm.

zsaghdfuru

Búa Gỗ
Các bác cho e hỏi. Đối với pm bên thứ 3 như thế này liệu có an toàn không nhỉ? ý là họ có thể lấy đc data từ drive của mình không ấy?

lenhan555

Búa Gỗ Đôi
Các bác cho e hỏi. Đối với pm bên thứ 3 như thế này liệu có an toàn không nhỉ? ý là họ có thể lấy đc data từ drive của mình không ấy?
Mình nghĩ gần như 99% là có rồi ấy. Chỉ là không cho users biết, sợ liên quan đến court này kia.

zsaghdfuru

Búa Gỗ
Sao e Reg tk onedrive 5tb xong không add vào được raidrive nhỉ :(( . chọn one drive xong nó bắt đăng nhập nhưng gõ mail vào nó báo không đúng, mà login bt thì được :((

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Sao e Reg tk onedrive 5tb xong không add vào được raidrive nhỉ :(( . chọn one drive xong nó bắt đăng nhập nhưng gõ mail vào nó báo không đúng, mà login bt thì được :((
6 tháng xài chi tốn công bác. Up lên mắc công reup.
Nếu muốn login thì chọn Onedrive Bussinesss mới được nha

Greght

Búa Gỗ Đôi

6 tháng nhắm mắt mở mắt hết cái vèo. Lúc đó phải reup lại hoặc bỏ.

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Mod cho mình vào vùng với. Trước đang sài AirLiveDrive Pro nhưng mấy hôm nay lại bị lỗi sao đấy k vào dc đang tính đổi sang bên này.

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Mod ơi sao của mình bị lỗi như thế này.

Diễn đàn vẫn không up dc ảnh ấy sao Mod nhỉ. Hay chỉ có một mình mình bị lỗi