[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT

GameOAMG

Rìu Bạc
có thể cho mình xin link bản đó và cả link bài fix lỗi Lỗi Black screen không bác
Link sửa lỗi thì có bài mình đăng ra2-yuri giành cho Win 10 đấy. Còn link tải cái kia bạn search gg là ra mà. Nhớ tên chứ mình k có lưu link :)) do trước có bạn cũng nhờ mình tìm

Vanderquan

Gà con
ad ơi, làm sao để full màn hình ạ. Em chỉnh trong resoution trong game thì nó nhảy đen màn hình luôn.

bobo1994

Gà con
Ai biết bảng ra2 cuba có xe Tank thủng lỗ ở giữa bắn ra hàng đạn dài bay trên trời không. Nga KHÔNG có xe điện 3000. Đặc biệt bảng ra2 này có thùng gỗ rất nhiều.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ai biết bảng ra2 cuba có xe Tank thủng lỗ ở giữa bắn ra hàng đạn dài bay trên trời không. Nga KHÔNG có xe điện 3000. Đặc biệt bảng ra2 này có thùng gỗ rất nhiều.

Bản đó dành cho dân live stream được mod riêng rồi thì phải.

vitcha

Gà con
Lâu lâu chơi lại RA2 cũng vui, Mental Omega là bản mod đỉnh nhất rồi, cân bằng hơn, AI thông minh hơn.

vitcha

Gà con
Lâu lâu chơi lại RA2 cũng vui, Mental Omega là bản mod đỉnh nhất rồi, cân bằng hơn, AI thông minh hơn.

Mà bản này mod nhiều đơn vị quá, cứ có cảm giác chơi game khác, phải có option chơi với các đơn vị gốc của game thôi thì hay.

anhlinh741

Gà con
sao để game RA2 chạy dc độ phân giải cao nhỉ ko chọn được toàn bị đơ thôi. Muốn chỉnh file rusles của bản omega thì lấy file ở đâu vậy các bác