[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT

ban nay minh choi ko quen . ban co link ban viet nam vs trung quoc ko. luc truoc minh choiban day tam 700 800mb. ban nay may minh no lag qua

khoanqlh

Gà con
Cho mình hỏi chút, mình đã dùng phần mềm giải nén mơi nhất rồi, nhưng cũng chỉ đến 49% là mất, ko giải nén tiếp.
Folder giải nén ra có dung lượng 2.64Gb, 1936 Files, trong khi File nén là 3,2G, mình ko hiểu sao luôn, bạn nén bằng phần mềm nào, phiên bản j để mình tìm, xem còn bị lỗi ko

binhbnt

Búa Gỗ
Cho mình hỏi chút, mình đã dùng phần mềm giải nén mơi nhất rồi, nhưng cũng chỉ đến 49% là mất, ko giải nén tiếp.
Folder giải nén ra có dung lượng 2.64Gb, 1936 Files, trong khi File nén là 3,2G, mình ko hiểu sao luôn, bạn nén bằng phần mềm nào, phiên bản j để mình tìm, xem còn bị lỗi ko
Bạn xem ổ cứng đủ để giải nén ra không, winrar hiện tại trên trang chủ rarlab.com là 5.80 Final. Bạn xem bạn dùng Hệ điều hành x86 hay x64 rồi tải cho phù hợp nha, nhấn vào link dưới để tải (link chính chủ từ Winrar)
x86(32 bit)x64(64 bit)
P/s: Vụ giải nén bạn thấy thiếu đó là do mình có tích hợp Recovery 100% nên file nó bị phình ra, thông tin đến bạn nha ;)

Sửa lần cuối:
E tải về giải nén vào rad2 bản battle được rồi. Nhưng đến khi chọn team, chọn map xong bấm start thì bị đứng. Fix lỗi này sao v ạ, ko biết có phải do máy ko.

binhbnt

Búa Gỗ
E tải về giải nén vào rad2 bản battle được rồi. Nhưng đến khi chọn team, chọn map xong bấm start thì bị đứng. Fix lỗi này sao v ạ, ko biết có phải do máy ko.
Trường hợp này bạn có làm theo hướng dẫn mấy bước trên không? Tích vào Run as admin , và mấy bước khác nữa là Ra2, Yuri, Omega đều chạy được cả!

:(

Mình chơi bản BattleZone máp WarPro không hiểu sao xe tăng tự giảm sao, từ 3 sao về 1 sao @.@ Cao nhân nào giúp với

caolaogia7

Búa Gỗ
Trước mình có chơi bản ra2 mà có chiếc tàu ngầm (chắc giá 3000) chỉ mua dc 1 chiếc. Bắn lên bờ 1 phát nó nổ ra như pháo hoa ấy mình hay gọi là đạn chùm. Có ai nhớ, biết và có link download ko ạ ? Cho mình xin!