[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[RA2 - Red Alert 2] Mod AI INTELLIGENT

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
đánh với máy thì độ khó nhất và 7 nước vẫn OK, nhưng thay vào đó là chơi bom hạt nhân thì chịu thua, ứ gánh nổi, sặc máu mồm lun {beat_plaster}

khoanqlh

Gà con
mình làm đủ cách mà cứ giải nén lỗi, xoá Winrar cài lại mà ko đc, có bạn nào hỗ trợ mình chút

dc801

Gà con
Bác nào rành IT cho em hỏi. Máy công ty sài Win10 và cài .Net 4.0 rồi. Nhưng do tài khoản cấp là tài khoản bị limit, lock hết quyền admin, cài file exe các kiểu k được. Bác nào biết cách add cài net 3.5 k ?

binhbnt

Búa Gỗ
Bác nào rành IT cho em hỏi. Máy công ty sài Win10 và cài .Net 4.0 rồi. Nhưng do tài khoản cấp là tài khoản bị limit, lock hết quyền admin, cài file exe các kiểu k được. Bác nào biết cách add cài net 3.5 k ?

Windows 10 không còn cách nào khác bác à, trừ khi có đĩa Windows 10 hoặc file iso mount ra ổ đĩa ảo rồi cài đặt thôi bạn à!

dc801

Gà con
bung file iso cũng k đc ấy chứ, trên win k cài imdisk. Mà có chạy đc file mà cài kiểu đó đâu được bác. hic hic

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hình như lấy usb mini win pe, boot vô win pe, rồi có thể bơi vô xóa pass admin, sau đó login lại bằng acc admin k pass, rồi sau đó nào it nó hỏi thì bảo k biết, hoặc đơn giản hơn là réo nó cài cho

dc801

Gà con
thôi công ty em làm bên tài chính phá pass nó mang tiếng vl lắm, tìm cách khác chơi vậy. -censor- móa. cài game off chơi mà gian nan vãi hàng à.

meebo

Rìu Vàng Đôi
Lâu nay đánh AI cũ chán phèo, 8 nước chơi bom nguyên tử chưa xi nhê.
Bản này chắc rát lắm đây.
{beauty}{beauty}{beauty}

blueinc

Búa Gỗ

công ty bro nó khóa rồi. mở đc nó cũng khó lắm, không thì mời ít bia + mồi cho thằng it mới làm đc cái này :))

GameOAMG

Rìu Bạc
Đã thử và không thành công. tất cả đều ổn: chọn quân, chọn vị trí...xong hết bấm bắt đầu thì thanh loading chạy hết rồi đơ luôn không động tĩnh gì nữa. chán quá, có cách nào trị được bệnh này không bạn.
:)) fix lỗi chưa bạn

tieubachho

Gà con
Gồm có 3 phiên bản các bạn chơi:
  1. RA2 - Bản Battle zone - Chạy click vào file Ra2.exe nhé
  2. Yuri Revenge - Bản chơi bình thường - Chạy click vào file Ra2MD.exe nhé
  3. RA2 - Bản Mod Mental Omega, có chế độ tự động cập nhật , chơi qua mạng Internet Server như Dota2, LMHT,.. và có LAN cho các bạn đánh offline luôn - Chạy click vào file MentalOmegaClient.exe nhé
Để chạy tốt trên Windows 10 1803 Build 17134.829 bạn làm như sau:
Bước 1: Mình đánh theo thứ tự từ 1 -> 8 cho dễ, mục 1 bạn click chuột vào đó để được như hình
Bước 2: Tiếp đó, từ số 2 -> số 8 thiết lập như hình dưới đây (Bỏ số 4 ra nhé, số 4 sẽ làm ở bước sau)
Bước 3:
Bạn làm theo như hình nhé cho số 4, theo số thứ tự mình đánh vào
Bản 3 bản này AI đánh rát lắm nhá, các bạn chơi nên cặp bồ với nó và cố gắng đánh nhanh vào không thôi nó mạnh lên khó đánh không như Ra2 đâu và đặc biệt hơn nó chỉ có 4 loại: Phe Allies (TBCN), Phe SoViets (XHCN), Phe Epsilion (Yuri), Phe Foehn (Phe mới giống Robot). Mỗi phe chỉ có 3 nước thôi nhé, đồ họa đẹp
À còn nữa, chống chỉ định mấy bạn khoái đi ăn cắp tiền, thì không ăn cắp tiền được nhiều như Ra2 nhé, ăn cắp sao của phe địch thì được, còn phe mình thì không được. Phần còn lại các bạn tự khám phá nha!
Đối với mình phiên bản này hay và AI đánh khá rát, chơi vũ khí hạt nhân thì bị nó đánh 4,5 phát banh trành khi mới thử chơi lần đầu, lần 2 chơi khá hơn nhưng không thể nào 1 đánh 7 được, 1 đánh 2 hoặc 3 là muốn tắt thở :v , bạn nào chơi 1 đánh 7 như RA2 thì là đẳng cấp master rồi !
Hình ảnh của em nó đây:
Khi vào game
Khi vào kết nối mạng Server đánh liên quốc gia :v
Cuối cùng link tải Ra2-ModAI.rar [3.07GB - Link Google Drive] , bản này các bạn chỉ cần giải nén ra chạy nhé, Winrar bạn tải phiên bản v5 trở lên nhé để giải nén không có bị lỗi!
Cuối cùng, chúc bạn thư giãn thoải mái và vui vẻ khi đánh với tụi AI này!
laptop mình win 7, nhưng sao ko full màn hình khi chơi đc vậy thớt ơi ?