Thảo Luận Game - Quên tài khoản Riot khi liên kết Garena | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Game Quên tài khoản Riot khi liên kết Garena

Xin chào các bác!
Có bác nào như em không? Chả là 6/1 LOL bắt đầu chạy ở bên Riot, nhưng em lại quên mất tài khoản Riot được liên kết nên giờ đang không biết cách nào tìm được tài khoản bên Riot bằng tên NV cũ của Garena hay không. Có bác nào biết thì giúp em với. Em xin cảm ơn!!!

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vấn đề là em thử vài mail e sử dụng rồi nhưng nó k ra tên account bên Riot ấy bác, có 1 cái nhưng vào thì nick lv1 ấy.
Giờ chỉ còn nước gửi mail đến nhân viên nhờ tư vấn hỗ trợ thôi. Nhưng mà giờ đang quá tải chắc bạn phải kiên nhẫn chờ á.

P/s: Ơ sao trong topic này mình chọn kiểm duyệt post của người khác được này các mod và admin.

Sửa lần cuối:

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Giờ chỉ còn nước gửi mail đến nhân viên nhờ tư vấn hỗ trợ thôi. Nhưng mà giờ đang quá tải chắc bạn phải kiên nhẫn chờ á.

P/s: Ơ sao trong topic này mình chọn kiểm duyệt post của người khác được này các mod và admin.
Chắc bác được set quyền gì đó, bác pm anh Vinh xem {smile}

isClone12

Rìu Sắt
Xem lịch sử trình duyệt web ngày thức hiện chuyển xem (tìm riot). Vì lúc chuyển nó bắt tạo tài khoản mới mà tạo tài khoản mới thì buộc phải vào kiểm tra mail.
Mà lúc chuyển đổi xong nó cùng gửi mail đến thông báo mà.

duyhanh

Gà con
Vấn đề là em thử vài mail e sử dụng rồi nhưng nó k ra tên account bên Riot ấy bác, có 1 cái nhưng vào thì nick lv1 ấy.
bác giống em vl. em tách ra riot xong em k nhớ em lk mail nào tk mk cũng k đúng bh mất luôn nick 9 năm