Nhờ tư vấn - Quản lý việc download của User? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Quản lý việc download của User?

ngocthu90

Rìu Sắt
Xin nhờ các bác giúp có phần mềm nào quản lý băng thông user hoặc là kiểm soát việc download của user trong công ty không ạ?Công ty mình không dùng Domain nên khoản này hơi khó,hoặc có cách nào cấu hình trên thiết bị được không ạ?xin cám ơn các bác.

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Xin nhờ các bác giúp có phần mềm nào quản lý băng thông user hoặc là kiểm soát việc download của user trong công ty không ạ?Công ty mình không dùng Domain nên khoản này hơi khó,hoặc có cách nào cấu hình trên thiết bị được không ạ?xin cám ơn các bác.
Bạn chắc nên thuê hẳn 1 IT helpdesk làm công việc quản lý máy tính cho tiện :D

ngocthu90

Rìu Sắt
Coi thử trên router có chức năng giới hạn băng thông không có thì múc bằng cái đó thôi.
vâng để e thử

ngocthu90

Rìu Sắt
xem thử CMS & Gcafe có support phần điều chỉnh băng thông & báo cáo băng thông kèm url không.
có thể bản free không có thì bản trả tiền sẽ có.

có thể là rẻ hơn chút (chỉ 1 chút) so đầu tư network firewall hardware
firewall hardware mình có con SonicWall nhưng chưa biết cách cấu hình cái này