PVSyst 7.4.0.31973 - Mô phỏng và thiết kế hệ thống điện năng lượng mặt trời | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

kien098

Gà con
Có gì trong bản fix này | chỉ là đóng băng trial lại thôi
Các bạn có thể dùng mãi mãi, đến khi nào răng long đầu bạc thì thôi {amazed}
No quote
Video Demo

Link tới new fix trial này ở đâu bạn nhỉ, mình không thấy vì nó bị ẩn hay sao ấy?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link tới new fix trial này ở đâu bạn nhỉ, mình không thấy vì nó bị ẩn hay sao ấy?

Link đó mod đang chỉ để chế độ ẩn dành riêng cho bản thân mình, nên bạn muốn tải thì down bên dưới:

Văn bản ẩn cho người dùng: kien098

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao bấm f5 hoài không thấy link

Khi f5 xong bạn sẽ nhìn thấy mã số, mỗi mã số đó là 1 link download, bạn cần convert mã số sang dạng link download theo hướng dẫn cực kỳ đơn giản ở topic bên dưới:

vuahanghoa

Gà con
Rất bổ ích, cảm ơn Ad

Mario86

Gà con
Mình cài bản 6.8.6 và reset full nhưng bị lỗi map

Bạn nào biết cách xử lý lỗi này không giúp mình với

minato4fun

Gà con
Tài khoản bị khóa
bác gửi em xin cái link trail reset với ạ ! Cái link trên của bác bị em load về bật lên bị lỗi như bác trên !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác gửi em xin cái link trail reset với ạ ! Cái link trên của bác bị em load về bật lên bị lỗi như bác trên !

Đã update reset mới nhất lên trang 1, bạn convert mã hex sang link download và tải về nhé ;)

KemVu

Gà con
Bạn chuyển sang dùng bản reset xem sao nhé!
Bạn chọn add địa điểm thủ công nhé! Lấy tọa độ từ google map!
Mà bạn dùng bản 6.8.6 là bản Cr@ck à bạn? Share cho mình với. Mình vẫn đang 6.8.1

Attachments

22.5 KB · Lượt xem: 15