Puzzle Hero Full/Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game giải phóng anh trai bị bắt cóc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Puzzle Hero Full/Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game giải phóng anh trai bị bắt cóc

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Là một người anh hùng có thể tàng hình, bạn phải giải phóng anh trai của mình thoát khỏi Zalock và đội quân độc ác.

Hãy chiến đấu với quái vật, đậu xanh, bí ngô và hơn 50 loài rau khác nhau trong vườn. Thu thập đủ vàng, sử dụng nó để mua sắm bùa phép thuật, vũ khí, và các phụ kiện quần áo ở Salon. Liệu bạn có thể trở thành một anh hùng và chiến thắng trong trò chơi Match 3 không? Hãy tham gia Puzzle Hero để tìm thấy câu trả lời.

Yêu cầu hệ thống:

• CPU: 600 Mhz
• RAM: 256 MB
• DirectX: 7.0
• Hard Drive: 97 MB

Download Puzzle Hero Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game giải phóng anh trai bị bắt cóc

Bản full:

Bản Portable:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx and @thanhthientd of VN-Zoom.org
Only at VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chia sẻ với các bạn bản Portable của game này không cần cài đặt nhé, các bạn tải về giải nén, click vào file "Puzzle Hero" và chơi thôi ^^

MD5: D5E1FD6D8AC98564F513CABA86B1EA87

Link tải:

No quoteNo quoteNo quote

Đã dẫn link của bạn lên trang đầu, cảm ơn bạn rất nhiều nhé ;)

DuongDuyLong

Gà con
Chia sẻ với các bạn bản Portable của game này không cần cài đặt nhé, các bạn tải về giải nén, click vào file "Puzzle Hero" và chơi thôi ^^

MD5: D5E1FD6D8AC98564F513CABA86B1EA87

Link tải:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

bản này là bản full chưa bác, hay chỉ là trails ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ai có link mới không ạ link kia không tải được

Fix lại link mới bản full cho bạn ở trang 1 rồi nhé, nếu bạn muốn dùng bản Portable thì bạn tải ở link ngay dưới link của mình trên trang 1.

LynkNeo

Gà con
File not found rồi, chủ thớt còn giữ file không, có thể share lại được không?