ProPresenter 7.13.2 Build 118292999 (x64) Full - Phần mềm trình chiếu chuyên nghiệp! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ProPresenter 7.13.2 Build 118292999 (x64) Full - Phần mềm trình chiếu chuyên nghiệp!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ProPresenter là ứng dụng trình chiếu sử dụng 2 màn hình giúp cho người dùng dễ dàng và nhanh chóng có thể trình chiếu với một màn hình, màn hình còn lại được sử dụng để điều khiển phần trình chiếu.

Ngoài ra, ProPresenter còn hỗ trợ QuickTime và người dùng có thể đồng bộ slide với một bài nhạc để kết hợp cùng với slide. ProPresenter còn cho phép bạn thay đổi hình nền một cách chủ động.

Download ProPresenter 7.13.2 Build 118292999 (x64) Full - Phần mềm trình chiếu chuyên nghiệp!

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc qua topic này :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới ProPresenter 7.5 (117768207) (x64) ngày 10/5/2021!

NguyenVuIT

Búa Gỗ
ProPresenter là ứng dụng trình chiếu sử dụng 2 màn hình giúp cho người dùng dễ dàng và nhanh chóng có thể trình chiếu với một màn hình, màn hình còn lại được sử dụng để điều khiển phần trình chiếu.

Ngoài ra, ProPresenter còn hỗ trợ QuickTime và người dùng có thể đồng bộ slide với một bài nhạc để kết hợp cùng với slide. ProPresenter còn cho phép bạn thay đổi hình nền một cách chủ động.

Download ProPresenter 7.5 (117768207) (x64) Full - Phần mềm trình chiếu chuyên nghiệp!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc qua topic này :)
cảm ơn chủ thớt

Chủ thớt cho mình hỏi là sao mình không bao giờ tải được trên link download ở trang veryfiles này vậy? tới trang download cuối cùng là cứ xoay xoay không load được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chủ thớt cho mình hỏi là sao mình không bao giờ tải được trên link download ở trang veryfiles này vậy? tới trang download cuối cùng là cứ xoay xoay không load được.

Do web đó nó bị lỗi và die rồi bạn à, mình fix lại link mới cho bạn rồi nhé.