Desktop & Văn phòng - priPrinter Professional/Server 6.6.0.2501 Full - Hỗ trợ in ấn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng priPrinter Professional/Server 6.6.0.2501 Full - Hỗ trợ in ấn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
priPrinter Professional là trình điều khiển máy in cho phép bạn thao tác đầu ra của máy in trước khi được in. PriPrinter được cài đặt và chọn giống như các trình điều khiển máy in khác. Sau khi in, nó tự động hiển thị bản xem trước in, nơi bạn có thể xem trước bản in của mình, thay đổi bố cục, trang định vị lại, cắt chúng và nhiều hơn nữa. Sau đó, bạn in nó ra máy in thật hoặc lưu tài liệu của bạn để sử dụng sau. Với PriPrinter, bạn sẽ luôn chắc chắn bản in của mình sẽ trông như thế nào. Bạn có thể đo các mục trên giấy, xác định lề và bố cục trang.

Các tính năng chính priPrinter Professional
  • Cung cấp mọi tính năng bạn cần để làm cho bản in của bạn dễ dàng và đơn giản.
  • Xem trước bản in của bạn theo nhiều cách. Khám phá nội dung công việc của bạn.
  • In thành hình ảnh. Bạn có thể lưu bản in của bạn vào các định dạng hình ảnh khác nhau.
  • Tập sách và áp phích.
  • In hai mặt.
  • Đo.
  • In chủ đề
  • Công cụ Loupe.
  • Lợi nhuận và máng xối. Thay đổi lề và máng xối bằng cách nhấp và kéo chuột.
  • Cắt và Cắt. Xóa không gian trống và thông tin dư thừa.
  • Hoàn tác / Làm lại
  • Nhỏ và nhanh.
  • Lưu công việc vào tập tin.
  • Kiểm soát khay
Download priPrinter Professional/Server 6.6.0.2501 Full - Hỗ trợ in ấn

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
priPrinter Professional là trình điều khiển máy in cho phép bạn thao tác đầu ra của máy in trước khi được in. PriPrinter được cài đặt và chọn giống như các trình điều khiển máy in khác. Sau khi in, nó tự động hiển thị bản xem trước in, nơi bạn có thể xem trước bản in của mình, thay đổi bố cục, trang định vị lại, cắt chúng và nhiều hơn nữa. Sau đó, bạn in nó ra máy in thật hoặc lưu tài liệu của bạn để sử dụng sau. Với PriPrinter, bạn sẽ luôn chắc chắn bản in của mình sẽ trông như thế nào. Bạn có thể đo các mục trên giấy, xác định lề và bố cục trang.

Các tính năng chính priPrinter Professional
  • Cung cấp mọi tính năng bạn cần để làm cho bản in của bạn dễ dàng và đơn giản.
  • Xem trước bản in của bạn theo nhiều cách. Khám phá nội dung công việc của bạn.
  • In thành hình ảnh. Bạn có thể lưu bản in của bạn vào các định dạng hình ảnh khác nhau.
  • Tập sách và áp phích.
  • In hai mặt.
  • Đo.
  • In chủ đề
  • Công cụ Loupe.
  • Lợi nhuận và máng xối. Thay đổi lề và máng xối bằng cách nhấp và kéo chuột.
  • Cắt và Cắt. Xóa không gian trống và thông tin dư thừa.
  • Hoàn tác / Làm lại
  • Nhỏ và nhanh.
  • Lưu công việc vào tập tin.
  • Kiểm soát khay
Download priPrinter Pro v6.5.0.2466 Full - Hỗ trợ in ấn

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn bạn nhiều nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ko patch được bạn ơi

Hướng dẫn xài thuốc đối với phần mềm này:
View hidden content is available for registered users!

Nên nhớ là p@tch xong rồi dùng key đăng ký mới được bạn nhé, p@tch thôi hoặc dùng key thôi thì không được.

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
Hướng dẫn xài thuốc đối với phần mềm này:
No quote
Nên nhớ là p@tch xong rồi dùng key đăng ký mới được bạn nhé, p@tch thôi hoặc dùng key thôi thì không được.
completed!!! thank u

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks bạn nhe...tải về được rồi nhưng máy cứ báo file -censor- có virus và máy xoá luôn file -censor- bạn ơi

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
mình cám ơn bạn nhiều nhe