Thiết kế & Đồ họa - Prima Cartoonizer v1.6.5 Full - Tạo ảnh hoạt hình nhanh chóng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Prima Cartoonizer v1.6.5 Full - Tạo ảnh hoạt hình nhanh chóng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Prima Cartoonizer là phần mềm giúp bạn có thể chuyển đổi tất cả các hình ảnh và hình ảnh của mình thành hiệu ứng hoạt hình nhanh chóng và chính xác hơn. Bạn có thể chuyển đổi ảnh lớn hoặc chất lượng cao thành phim hoạt hình với kết quả tốt nhất. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể chỉnh sửa ảnh của mình và thực hiện nhiều điều chỉnh ngay cả trước hoặc sau khi chuyển đổi chúng. Thêm nhiều mục, cắt ảnh của bạn, thay đổi kích thước và điều chỉnh độ sáng và độ tương phản.

Tính năng tùy biến gọn gàng
Sau khi cài đặt nhanh, bạn được nhắc thêm hình ảnh để bắt đầu, một sự kiện cũng mang đến các hiệu ứng, tính năng và tùy chọn của ứng dụng. Do đó, về phía người đi xe, bạn có thể sử dụng menu nhỏ để tùy chỉnh độ sáng, độ tương phản và RGB. Ứng dụng cũng đi kèm với tính năng phóng to có thể có ích khi điều chỉnh các thông số này.

Tùy thuộc vào số lượng hiệu ứng bạn muốn thêm vào ảnh, quá trình chuyển đổi có thể mất một chút thời gian. Nhưng một lần nữa, không ai thực sự vội vàng khi xử lý hình ảnh và nhìn chung, đó không phải là một trở ngại lớn. Nói chung, Prima Cartoonizer là một ứng dụng dễ sử dụng cung cấp một cách hiệu quả để thêm hiệu ứng toon vào hình ảnh của bạn.

Sau khi cài đặt nhanh, bạn được nhắc thêm hình ảnh để bắt đầu, một sự kiện cũng mang đến các hiệu ứng, tính năng và tùy chọn của ứng dụng. Do đó, về phía người đi xe, bạn có thể sử dụng menu nhỏ để tùy chỉnh độ sáng, độ tương phản và RGB. Ứng dụng cũng đi kèm với tính năng phóng to có thể có ích khi điều chỉnh các thông số này.

Các tính năng của Prima Cartoonizer
  • Hiệu ứng hoạt hình tuyệt vời!
  • Quá trình chuyển đổi tự động!
  • Nó hoạt động mà không cần kết nối internet!
  • Kích thước hình ảnh đầu ra lên tới 4096px!
  • Bạn có thể làm phim hoạt hình của bạn bè, vật nuôi, nhà cửa, khu phố và đặc biệt là những người nổi tiếng và các chính trị gia.
  • Phim hoạt hình sẽ là món quà tốt nhất cho gia đình và bạn bè của bạn. Bạn cũng có thể sử dụng chúng trên cốc và áo phông.
  • Không còn nghi ngờ gì nữa, phần mềm này cũng rất thú vị và gây nghiện. Nó rất dễ sử dụng và cũng trực quan.
  • Không cần kỹ năng nghệ thuật tuyệt vời vì không có bản vẽ thủ công được tham gia.
  • Phần mềm sử dụng công nghệ rất mới để thực hiện toàn bộ quá trình.
  • Trước hết, nó phân chia hình ảnh thành các mẫu màu giống như khảm. Sau đó, nó chuyển đổi các chi tiết nhỏ của hình ảnh thành định dạng hoạt hình.
  • Vì nó áp dụng hiệu ứng trong suốt ảnh, kết quả cuối cùng luôn có chất lượng cao.
  • Hoạt hình chính mình mà không có bất kỳ Watermark hoặc Logo!
  • Phần mềm độc lập!
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn