Desktop & Văn phòng - PowerISO 7.0 + Key - Phần mềm tạo ổ đĩa ảo! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng PowerISO 7.0 + Key - Phần mềm tạo ổ đĩa ảo!

MrChef

No longer available on earth

PowerISO 7.0 là một phần mềm máy tính cực kỳ mạnh mẽ giúp bạn làm việc dễ dàng với các file ISO. Nó đóng vai trò như một ổ đĩa CD / DVD tạo thành 1 ổ đĩa ảo bên trong máy tính của bạn. Giúp bạn dễ dàng xử lý tập tin hình ảnh, cho phép bạn mở, trích xuất, ghi, tạo, chỉnh sửa, nén, mã hóa, tách và chuyển đổi các file ISO.

Chức năng chính:

Có gì mới ở bản 7.0?
  • Cũng xem ở trong này.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

MR.khoahoc

Rìu Sắt
có con này dùng ngon luôn, nhưng mà thay vì bạn liên kết link thì nên viết dịch ra trong này lun cho hay chứ click vào tiếng anh k chả hiểu chi cả hihi

MrChef

No longer available on earth
có con này dùng ngon luôn, nhưng mà thay vì bạn liên kết link thì nên viết dịch ra trong này lun cho hay chứ click vào tiếng anh k chả hiểu chi cả hihi
Hồi mà mình còn siêng năng thì mình có đi dịch nó {pudency}, nhưng về sau mình phát hiện ra số lượng lớn người ta đã xài qua và biết nó và họ cứ thấy phiên bản mới là tải chứ không quan tâm nó mới chỗ nào {hell_boy} nên mình mất động lực đi dịch cái này.
Chứ mấy bài trước mình vẫn có dịch đấy thôi {sad}

q1u2a3n4

Búa Gỗ
Trước cài win 7 thì hay dùng Ultra ISO. Từ khi chuyển sang dùng win 10 thì mình chả quan tâm đến mấy cái ISO như thế này nữa.{big_smile}{big_smile}