Chia sẻ - Pluralsight - Web học lập trình đỉnh cao - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Chia sẻ Pluralsight - Web học lập trình đỉnh cao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dongle905

Moderator
Thành viên BQT
1591287595644-png.13766

Pluralsight là trang web dạy học lập trình với nội dung tiếng Anh và chất lượng được đánh giá rất cao, kèm theo đó là giá khá đắt.
Nhằm tạo điều kiện anh em tham gia học tập, đặc biệt là mình vì mình cũng học trên ấy, nhưng vì giá quá cao nên đành lách luật học chui.

Cứ sau 14 ngày mình sẽ đăng ký acc mới. Mình cũng học nên yên tâm là là cứ đúng hạn là có acc mới.

Không share tài nguyên đi nơi khác, do là dùng chung nên cần các bạn có ý thức sử dụng và mình cũng sử dụng nên trực tiếp quản lý acc, nếu có tình trạng nào chiếm đoạt, đem tài nguyên đi hoặc bỏ vào tool download khiến acc bị khoá thì mình sẽ thay đổi cách thức share acc hoặc ngừng share.

acc mới #6

Sửa lần cuối:

htankg1996

Gà con
Có sub tiếng việt nữa nha mọi người. MÀ khi học xog có cần thoát acc ra cho bạn khác k ad

soai22

Gà con
Xem phần đính kèm 13766
Pluralsight là trang web dạy học lập trình với nội dung tiếng Anh và chất lượng được đánh giá rất cao, kèm theo đó là giá khá đắt.
Nhằm tạo điều kiện anh em tham gia học tập, đặc biệt là mình vì mình cũng học trên ấy, nhưng vì giá quá cao nên đành lách luật học chui.

Cứ sau 14 ngày mình sẽ đăng ký acc mới. Mình cũng học nên yên tâm là là cứ đúng hạn là có acc mới.

Không share tài nguyên đi nơi khác, do là dùng chung nên cần các bạn có ý thức sử dụng và mình cũng sử dụng nên trực tiếp quản lý acc, nếu có tình trạng nào chiếm đoạt, đem tài nguyên đi hoặc bỏ vào tool download khiến acc bị khoá thì mình sẽ thay đổi cách thức share acc hoặc ngừng share.

No quote
Cảm ơn bạn rất nhìều :3

soai22

Gà con
Xem phần đính kèm 13766

No quote
b ơi có thể share nick đăng nhập khác không, nick kia bị out ra rồi, cảm ơn bạn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.