Nhờ tư vấn - Plugin Mua hàng nhanh trên Wordpress. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Plugin Mua hàng nhanh trên Wordpress.

tampm

Búa Gỗ
Chào các bác, Em đang có 1 website bán hàng có thuộc tính màu sắc và kích thước, Em có dùng Plugin Mua Hàng Nhanh của Levantoan, mọi thứ đều hoạt động rất tốt nhưng nó không tương thích với Variation em đang dùng là Yith variation (hoạt động rất tốt).

Nhưng plugin Mua hàng nhanh này lại tương thích với plugin variation khác, plugin variation này thì không hoạt động tốt trên theme của em.( load thuộc tính rất lâu)

Có bác nào có plugin Mua Hàng nhanh nào hỗ trợ chọn thuộc tính mà tương thích với Yith variation không ạ ? Em thấy có 1 plugin của bác Laivanduc nhưng sợ mua về lại không tương thích {EMO_049}

site của em: shondoshoes.com/

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: