Thiết kế & Đồ họa - Pixellu SmartAlbums v2.2.6 Pre-Fixed - Thiết kế album ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Pixellu SmartAlbums v2.2.6 Pre-Fixed - Thiết kế album ảnh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Pixellu SmartAlbums là phần mềm thiết kế album chuyên nghiệp với giao diện dễ sử dụng, hàng loạt hiệu ứng và template giúp trang trí và tạo ra album ảnh độc đáo. Với SmartAlbums việc thiết kế album ảnh giờ đây sẽ trở lên dễ dàng hơn rất nhiều.

SmartAlbum là phần mềm thiết kế album chuyên nghiệp giúp bạn tự tạo album ảnh tuyệt đẹp một cách nhanh chóng và dễ dàng. Ở phiên bản SmartAlbums mới nhất đã phong phú hơn về các Template cho các bạn tha hồ lựa chọn. Một phần mềm rất đáng cho dân Design và những người yêu Đồ họa nghiên cứu và làm việc hiệu quả hơn.

Tính năng SmartAlbums
  • Tự động tuỳ chỉnh và tạo ra album ảnh nhanh chóng.
  • Cảnh báo hữu ích phân tích album của bạn và cảnh báo bạn về bất kỳ vấn đề.
  • Xuất sang Photoshop & InDesign.
  • Tự động sắp xếp lại vị trí hình ảnh.
  • Nhiều template phổ biết tha hồ sáng tạo.
  • Thay đổi kích thước album của thiết kế của bạn bất cứ lúc nào.
  • Hỗ trợ nhiều tập tin: JPG, PNG, TIFF, PSD, vv.
  • Adobe Lightroom và Adobe Bridge xếp hạng sao và nhãn màu cho phép bạn sắp xếp các hình ảnh dựa trên những đánh giá.
  • Đảm bảo tính thống nhất khoảng cách trong suốt album.
  • In ấn album dễ dàng hơn và nhanh chóng hơn.
Download Pixellu SmartAlbums v2.2.6 Pre-Fixed - Thiết kế album ảnh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

thanhvuntt

Búa Gỗ
quá hay bạn ơi

BibiKute

Búa Gỗ
Pixellu SmartAlbums là phần mềm thiết kế album chuyên nghiệp với giao diện dễ sử dụng, hàng loạt hiệu ứng và template giúp trang trí và tạo ra album ảnh độc đáo. Với SmartAlbums việc thiết kế album ảnh giờ đây sẽ trở lên dễ dàng hơn rất nhiều.

SmartAlbum là phần mềm thiết kế album chuyên nghiệp giúp bạn tự tạo album ảnh tuyệt đẹp một cách nhanh chóng và dễ dàng. Ở phiên bản SmartAlbums mới nhất đã phong phú hơn về các Template cho các bạn tha hồ lựa chọn. Một phần mềm rất đáng cho dân Design và những người yêu Đồ họa nghiên cứu và làm việc hiệu quả hơn.

Tính năng SmartAlbums
  • Tự động tuỳ chỉnh và tạo ra album ảnh nhanh chóng.
  • Cảnh báo hữu ích phân tích album của bạn và cảnh báo bạn về bất kỳ vấn đề.
  • Xuất sang Photoshop & InDesign.
  • Tự động sắp xếp lại vị trí hình ảnh.
  • Nhiều template phổ biết tha hồ sáng tạo.
  • Thay đổi kích thước album của thiết kế của bạn bất cứ lúc nào.
  • Hỗ trợ nhiều tập tin: JPG, PNG, TIFF, PSD, vv.
  • Adobe Lightroom và Adobe Bridge xếp hạng sao và nhãn màu cho phép bạn sắp xếp các hình ảnh dựa trên những đánh giá.
  • Đảm bảo tính thống nhất khoảng cách trong suốt album.
  • In ấn album dễ dàng hơn và nhanh chóng hơn.
Download Pixellu SmartAlbums v2.2.6 Pre-Fixed - Thiết kế album ảnh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Thank bác thớt

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Fix lại link tải ngày 28/6/2020. Các bạn có thể download file lại như bình thường.