PM Việt hóa & Portable - Photoshop CC 2015 v16.1 Vietnamese Portable - Phần mềm chỉnh sửa ảnh hàng đầu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Photoshop CC 2015 v16.1 Vietnamese Portable - Phần mềm chỉnh sửa ảnh hàng đầu

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Quốc Khánh nước Việt Nam 2-9
Rỗi rảnh lục lạo ổ cứng thấy lại soft này
Phần mềm làm việc với các hình ảnh có giao diện = tiếng Việt .
SOFT này tôi tải từ dotcom của 1 bạn tên gì đó quên ko nhớ , nay up lại cho người nào thích tiếng Việt thì tải về dùng

Văn từ của tôi hạn hẹp nên ko biết PR nhiều

https://www.fshare.vn/file/A3DA3B1V5PUV

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Rất cảm ơn sự chia sẻ của anh.
Ngoài lề một chút: Thật sự thì xài phần mềm mà dùng tiếng Việt thì không biết đường đâu mà lần. Người mới học thì sẽ không thể tham khảo các bài viết hướng dẫn do toàn là giao diện tiếng Anh. Còn người lâu năm thì càng không biết dịch ra tiếng Việt rồi cái từ tiếng Anh hay làm nó nằm ở đâu.
Do đó, trừ game và các phần mềm đơn giản ít chức năng thì có thể Việt hóa, chứ còn đại loại như Photoshop này mà Việt hóa thì thua :(

HDVVP

Búa Gỗ
Dùng tiếng anh quen rồi giờ nếu sài tiếng việt nó lạ lẫm làm sao ấy:).

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Tại sao vn-zoom không ai bản địa hóa chương trình bằng tiếng Việt?
Lo lắng )))
Như mình nói ở trên, các soft nhiều chức năng và quen thuộc thì không nên Việt hóa. Còn với các soft nhỏ lẻ thì có thể Việt hóa do không mấy ai dùng đến và đơn giản nên việc sử dụng dễ dàng.
Không việc gì phải lo lắng ở đây cả, vì đơn giản là KHÔNG CẦN THIẾT thôi bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đừng lấy quan điểm cá nhân của mình mà bảo người khác phải giống tôi .

Nói thật với các bác các cô các bạn , lý do tôi phải tìm các phần mềm dùng tiếng Việt là tôi hoàn toàn ko biết 1 chút gì về ngoại ngữ , chỉ biết độc nhất mỗi 1 thứ ngôn ngữ là tiếng mẹ đẻ VIỆT NAM .
Còn các cô các bác các bạn ai rành ngoại ngữ thì ko cần đến cũng ko sao !!! , chủ yếu tôi post lên đây là hướng đến những người như tôi

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Đừng lấy quan điểm cá nhân của mình mà bảo người khác phải giống tôi .

Nói thật với các bác các cô các bạn , lý do tôi phải tìm các phần mềm dùng tiếng Việt là tôi hoàn toàn ko biết 1 chút gì về ngoại ngữ , chỉ biết độc nhất mỗi 1 thứ ngôn ngữ là tiếng mẹ đẻ VIỆT NAM .
Còn các cô các bác các bạn ai rành ngoại ngữ thì ko cần đến cũng ko sao !!! , chủ yếu tôi post lên đây là hướng đến những người như tôi
Vậy nên anh cũng đừng lấy quan điểm cá nhân của mình mà khó chịu. Ngay từ đầu đã có chữ "NGOÀI LỀ MỘT CHÚT" nên anh không cần phải thế đâu {lmao}
Cũng không phải là cá nhân của em, vì đó là đại đa số. Em đã từng Việt hóa không ít soft và game rồi, ngay từ những ngày đầu Internet (khoảng hơn 10 năm trước). 10 người thì chắc mới có 1 người tải về vọc chơi. Trong suốt 10 năm đó, số liệu chênh lệch kia ngày càng tăng.
Đơn giản là vấn đề không phải ở ngôn ngữ. Mà vấn đề ở đây là về mặt phổ cập thông tin, tìm hiểu thông tin khi cần thiết thì không ai support được cho mình.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Nhớ lúc đó với bản cc này mình phải mất 4 tháng mới vh xong. toàn dùng google để dịch và biên tập lại
Link video review:

Rất kỳ công. Xin cảm ơn bạn đã chia đóng góp sản phẩm. Mình cũng định lập team Việt hóa mini soft và game sau này, nếu bạn có thời gian thì tham gia cùng nhé :p

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Rất kỳ công. Xin cảm ơn bạn đã chia đóng góp sản phẩm. Mình cũng định lập team Việt hóa mini soft và game sau này, nếu bạn có thời gian thì tham gia cùng nhé :p
Tôi rất mong cái này được thực hiện , vì có được thì tôi sẽ là người được hưởng lợi nhiều .
Tất cả các shop trên máy của tôi bất khả khán cái nào ko có tiếng VIệt tôi mới dùng tiếng Anh cho dù soft nó tệ miễn là hổ trợ tiếng Việt là tôi dùng

xanh44

Búa Gỗ
bạn ơi, link bị die rồi.
Thật sự rất cảm ơn bạn đã đăng lại phần mềm này. Mong rằng có bạn nào có thể đăng lại giúp mọi người.
Cảm ơn rất nhiều.