Thiết kế & Đồ họa - PhotoScissors 8.1 Full - Tách đối tượng ra khỏi ảnh nền (background) nhanh chóng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa PhotoScissors 8.1 Full - Tách đối tượng ra khỏi ảnh nền (background) nhanh chóng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

PhotoScissors cho phép bạn loại bỏ các đối tượng khỏi một bức ảnh và có thể cắt bỏ đối tượng ra khỏi hình và vá lại bằng cách kéo dài và pha trộn các phần xung quanh vô cùng hiệu quả. Ngay cả với người không có chút kiến thức cơ bản nào về chỉnh sửa ảnh.

Tính năng chính của PhotoScissors
  • Xóa tất cả phông nền ra khỏi ảnh một cách chính xác.
  • Dễ dàng tách hai lớp ảnh nền.
  • Hoán đổi ảnh nền.
  • Không giới hạn kích thước ảnh.
  • Cắt bỏ đối tượng ra khỏi ảnh.
  • Tách riêng hình ảnh với phông nền trong suốt hoặc nền màu.
  • Xóa ảnh nền để đăng hình rao bán trên eBay hoặc Etsy.
  • Thiết lập phông nền thành tất cả các màu.
  • Dễ sử dụng và thao tác.
  • Hỗ trợ tất cả định dạng ảnh phổ biến: PNG, JPG...

Download PhotoScissors 8.1 Full - Tách đối tượng ra khỏi ảnh nền (background) nhanh chóng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có link google drive không bạn.
mình không download được

1. Bạn có thể xem video hướng dẫn tải từ cloud.mail.ru ở bên dưới. Nếu đã làm theo đúng hướng dẫn mà vẫn không tải được, hãy update trình duyệt FireFox và IDM phiên bản mới nhất để tải được. Hoặc cũng có thể sử dụng trình duyệt web khác như Cốc Cốc hay Google Chrome để download.
2. Mình đã gửi link khác qua hòm thư tin nhắn cho bạn tải.

PhotoScissors cho phép bạn loại bỏ các đối tượng khỏi một bức ảnh và có thể cắt bỏ đối tượng ra khỏi hình và vá lại bằng cách kéo dài và pha trộn các phần xung quanh vô cùng hiệu quả. Ngay cả với người không có chút kiến thức cơ bản nào về chỉnh sửa ảnh.

Tính năng chính của PhotoScissors
  • Xóa tất cả phông nền ra khỏi ảnh một cách chính xác.
  • Dễ dàng tách hai lớp ảnh nền.
  • Hoán đổi ảnh nền.
  • Không giới hạn kích thước ảnh.
  • Cắt bỏ đối tượng ra khỏi ảnh.
  • Tách riêng hình ảnh với phông nền trong suốt hoặc nền màu.
  • Xóa ảnh nền để đăng hình rao bán trên eBay hoặc Etsy.
  • Thiết lập phông nền thành tất cả các màu.
  • Dễ sử dụng và thao tác.
  • Hỗ trợ tất cả định dạng ảnh phổ biến: PNG, JPG...

Download PhotoScissors v5.0 (x86/x64) Full - Tách đối tượng trong ảnh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Cảm ơn chủ thớt rất nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update version 6.0 ngày 04/5/2019.

Changelog:

What's new in PhotoScissors 6.0
  • New background removal algorithm based on neural networks
  • Alpha-matting algorithm performance improvements

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ơ, sao mình Like và Bình luận rồi mà không thấy link nhỉ? Chỉ thấy trang này làm sao tải: https://www.facebook.com/groups/hotrovnzoom/permalink/2173543192766764/

Do vấn đề bản quyền, nên các link tải phần mềm sẽ được chia sẻ ở bên trong nhóm kín của diễn đàn trên Facebook. Do là nhóm kín nên bạn cần join vào nhóm mới có thể xem được nội dung ở bên trong. Sau khi join rồi, bạn bấm vào link trên sẽ dẫn thẳng đến status có chứa link tải phần mềm. Và cứ thế từ lần sau trở đi, bạn chỉ cần đăng nhập vào Facebook và mở link được chia sẻ ở các topic là được, bạn sẽ chủ động :)

nightangel

Búa Gỗ
Do vấn đề bản quyền, nên các link tải phần mềm sẽ được chia sẻ ở bên trong nhóm kín của diễn đàn trên Facebook. Do là nhóm kín nên bạn cần join vào nhóm mới có thể xem được nội dung ở bên trong. Sau khi join rồi, bạn bấm vào link trên sẽ dẫn thẳng đến status có chứa link tải phần mềm. Và cứ thế từ lần sau trở đi, bạn chỉ cần đăng nhập vào Facebook và mở link được chia sẻ ở các topic là được, bạn sẽ chủ động :)
Thanks!!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link này die rồi bạn.

Mình kiểm tra lại link tải trong group Facebook thì thấy vẫn hoạt động hoàn toàn bình thường bạn nhé. Nói thêm là nếu bạn muốn nhìn thấy link ở trong nhóm thì bạn cần join vào nhóm, sau đó chờ admin duyệt xong thì bạn mới có thể thấy link ở trong nhóm, còn chưa join thì khi bấm vào link chỉ thấy trang chủ của nhóm mà thôi!
Dù gì thì đây là link tải cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: Nothing30

Chúc bạn vui vẻ!

leeau

Gà con
mình join rồi nhưng chưa thấy link, ad gửi cho mình với nhé, thanks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình join rồi nhưng chưa thấy link, ad gửi cho mình với nhé, thanks

Lúc nãy vì không có thành viên nào BQT online nên không ai duyệt bạn vào. Giờ thì duyệt rồi đó, và bạn có thể xem mọi thứ ở bên trong :)

blackviet

Búa Đá
Hiện tại bài viết trong facebook đã bị xóa: "Bài viết này đã bị gỡ hoặc không tải được. " 08/2020

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản 8.1 ngày 20/02/2021!