Thiết kế & Đồ họa - Photodex Proshow Producer 4.5.2929 + Key - Tạo video chuyên nghiệp từ hình ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Photodex Proshow Producer 4.5.2929 + Key - Tạo video chuyên nghiệp từ hình ảnh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ProShow Producer là phần mềm làm video giúp bạn kết hợp các hình ảnh cá nhân trong một video trình chiếu với nhạc nền sinh động và các hiệu ứng chuyển cảnh độc đáo. ProShow Producer thường được các studio ảnh cưới sử dụng để làm video kỷ niệm cho khách hàng, tạo ra những tác phẩm nghệ thuật để lưu giữ những khoảnh khắc đáng nhớ.

ProShow Producer hiện đang là phần mềm dựng phim từ ảnh được sử dụng nhiều nhất trong các studio, ảnh viện áo cưới nhờ tính năng đơn giản, kho hiệu ứng chuyển ảnh cực kỳ phong phú. Việc làm video với ProShow Producer không có gì khó khăn trên giao diện trực quan, có thể chèn văn bản, chú thích cho ảnh, tạo ra các lớp, tùy chỉnh các thiết lập video, chia sẻ video lên mạng xã hội và Youtube, nhanh tay tải Proshow Producer để trải nghiệm nhé.

Download Photodex Proshow Producer 4.5.2929 + Key - Tạo video chuyên nghiệp từ hình ảnh:

Mặc dù phiên bản cũ nhưng mình đang dùng thấy rất ổn định nên chia sẻ lên đây để mọi người cùng được biết và sử dụng. Rất ổn định và dễ dàng thao tác. Hình ảnh chụp phần mềm từ màn hình máy tính cá nhân!

Nếu link die báo mình để fix lại nhanh nhất!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
không download đc bạn ơi

Tốc độ trang này download nhanh lắm bạn, cách tải rất đơn giản như sau:
1. Chờ chạy hết 8s và tick vào ô I'm not a robot rồi chọn Create Download Link.
2. Click vào Click Here To Download là xong. Có thể 1 vài quảng cáo xuất hiện nhưng nếu bạn có cài đặt trình diệt Antivirus thì không có cái quảng cáo nào dám hiện lên hết :D
======
key này có up dc lên bản mới nhất ko bác?

Không bạn ơi, chỉ áp dụng cho đúng bản này thôi. Bạn dùng phiên bản cũ rồi tải thêm các Volume Packs hiệu ứng chuyển cảnh và hiệu ứng chạy ảnh là bạn có thể sử dụng phiên bản cũ với những hiệu ứng mới nhất.

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Mình thấy bài viết nên mới vào website xem không ngờ nó đóng cửa được hơn 1 năm rồi :eek:

danbtrs

Búa Gỗ
Trang chủ của phần mềm này nè a.
họ đóng cửa vĩnh viễn từ 31/1/2020
tiếc thật

Sửa lần cuối:

meowth

Búa Gỗ Đôi

Photodex Proshow Producer 9.0 không import được Wav à mọi người? em add hoài không được. Nhờ mọi người có kinh nghiệm hướng dẫn xem cần install extenstion gì thêm không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Photodex Proshow Producer 9.0 không import được Wav à mọi người? em add hoài không được. Nhờ mọi người có kinh nghiệm hướng dẫn xem cần install extenstion gì thêm không?

Hy vọng video bên dưới sẽ giúp bạn:

Vinhng

Gà con
Chưa thử nên mình không rõ nữa, chắc không được.
m có tải bản 9.0 của bác trong group m mà cài nó lại ra font chữ kỳ quoặc j đó ko chơi đc,
thấy bản của bác thớt cũ quá dùng ổn ko bác, với cả bác cho e xin thêm style đc ko ạ, chứ thấy ít lựa chọn quá :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
m có tải bản 9.0 của bác trong group m mà cài nó lại ra font chữ kỳ quoặc j đó ko chơi đc,
thấy bản của bác thớt cũ quá dùng ổn ko bác, với cả bác cho e xin thêm style đc ko ạ, chứ thấy ít lựa chọn quá :(

Hiện tại mấy gói pack style cho phiên bản cũ mình ko còn giữ, để mình kiếm trên mạng xem có ko? :D Chứ bản 4.5 này dùng vẫn ok lắm bạn ạ :D