Photo Stamp Remover v12.0 Full - Loại bỏ các đối tượng trên ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Photo Stamp Remover v12.0 Full - Loại bỏ các đối tượng trên ảnh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Photo Stamp Remover là phần mềm chỉnh sửa ảnh có thể loại bỏ các vết trầy xước, bụi, vết bẩn, các đóng dấu hình ảnh bản quyền. Photo Stamp Remover có một quy trình hoàn toàn tự động, chương trình sử dụng công nghệ phục hồi thông minh để lấp đầy khu vực đã chọn với kết cấu được tạo từ các pixel xung quanh vùng chọn.

Photo Stamp Remover là một loại bỏ hình mờ có thể loại bỏ vết trầy xước, bụi, vết bẩn, nếp nhăn, nước mắt, tem ngày và các hiện vật không mong muốn khác xuất hiện trên ảnh. Với Photo Stamp Remover, bạn có thể khôi phục ảnh với mức tối thiểu phiền phức.

Các tính năng chính Photo Stamp Remover

Xóa hình ảnh không mong muốn :
  • Photo Stamp Remover có thể xóa sạch các tạo phẩm không mong muốn như tem ngày, hình mờ, logo và các vật thể không mong muốn.
Khôi phục ảnh cũ :
  • Photo Stamp Remover quét ảnh vào máy tính và sử dụng công cụ xóa hình mờ để làm sạch các vết trầy xước, vết nứt và vết bụi.
Xóa lỗi ảnh :
  • Chỉ cần chọn khu vực cần được khôi phục và nhấp vào Xem trước để có thể phục hồi xóa các lỗi trên hình ảnh
Chỉnh sửa ảnh :
  • Photo Stamp Remover hỗ trợ chế độ hàng loạt, công cụ xóa hình mờ cho phép bạn xử lý nhiều ảnh cùng một lúc.
Download Photo Stamp Remover v12.0 Full - Loại bỏ các đối tượng trên ảnh

Link trang chủ:

Bản 12.0:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Photo Stamp Remover v10.2 Full. Phiên bản này hiện tại cr@ck được, sử dụng các tính năng không bị lỗi.

xanh44

Búa Gỗ
Photo Stamp Remover là phần mềm chỉnh sửa ảnh có thể loại bỏ các vết trầy xước, bụi, vết bẩn, các đóng dấu hình ảnh bản quyền. Photo Stamp Remover có một quy trình hoàn toàn tự động, chương trình sử dụng công nghệ phục hồi thông minh để lấp đầy khu vực đã chọn với kết cấu được tạo từ các pixel xung quanh vùng chọn.

Photo Stamp Remover là một loại bỏ hình mờ có thể loại bỏ vết trầy xước, bụi, vết bẩn, nếp nhăn, nước mắt, tem ngày và các hiện vật không mong muốn khác xuất hiện trên ảnh. Với Photo Stamp Remover, bạn có thể khôi phục ảnh với mức tối thiểu phiền phức.

• Photo Stamp Remover có thể xóa sạch các tạo phẩm không mong muốn như tem ngày, hình mờ, logo và các vật thể không mong muốn.
Khôi phục ảnh cũ :
  • Photo Stamp Remover quét ảnh vào máy tính và sử dụng công cụ xóa hình mờ để làm sạch các vết trầy xước, vết nứt và vết bụi.
Xóa lỗi ảnh :
  • Chỉ cần chọn khu vực cần được khôi phục và nhấp vào Xem trước để có thể phục hồi xóa các lỗi trên hình ảnh
Chỉnh sửa ảnh :
  • Photo Stamp Remover hỗ trợ chế độ hàng loạt, công cụ xóa hình mờ cho phép bạn xử lý nhiều ảnh cùng một lúc.
Download Photo Stamp Remover v4.0.0 Pre-Patched/10.2 Full - Loại bỏ các đối tượng trên ảnh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm v4.0.0 Pre-Patched

No quote

Mã Hex tải phần mềm v10.2 Full

No quote
No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

cảm ơn bạn

cảm ơn bạn nhé

sang0209

Búa Gỗ
Update phiên bản 11.0 cho bạn rồi nhé, bạn kiểm tra lại trang 1.

Bác cho mình hỏi sao mình lấy key free trên trang chủ kích hoạt thành công lúc cài đặt mà sao cài xong mở phần mềm lên vẫn báo chưa kích hoạt chỉ còn 10 ngày. Mình điền key cũ thì báo ko đúng :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho mình hỏi sao mình lấy key free trên trang chủ kích hoạt thành công lúc cài đặt mà sao cài xong mở phần mềm lên vẫn báo chưa kích hoạt chỉ còn 10 ngày. Mình điền key cũ thì báo ko đúng

Bạn dùng key trong link mình tải báo không được hả?

Leakhana

Gà con

• Photo Stamp Remover can wipe out unwanted creations such as date stamps, watermarks, logos, and unwanted objects.
Restore old photos:
  • Photo Stamp Remover scans the image into the computer and uses a watermark removal tool to clean scratches, cracks, and dust stains.
Delete picture error :
  • Just select the area that needs to be restored and click Preview to be able to recover delete errors on the image
Photo editing:
  • Photo Stamp Remover supports mass mode, a watermark removal tool that allows you to process multiple photos at once.
Download Photo Stamp Remover v11.0 Full - Remove objects on photos

Home link:

Version 11.0:

Hidden text: cannot be quoted. ***

If the link die bothers you to notify yourself directly at this TOPIC to fix it as quickly as possible.

Tested the software on a personal computer, the photo is in the article.

Thank you and wish you all the best, happiness!

satisfactory