Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^!

meebo

Rìu Vàng Đôi
Đã súp kênh. Cứ quay và úp đều đều là mua nhà lúc nào không hay.

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Đã súp kênh. Cứ quay và úp đều đều là mua nhà lúc nào không hay.
Thank you. Kênh này mình nảy ra ý tưởng thực hiện khi xem các kênh quốc tế lớn, có nhiều kênh làm 5-10 năm về chủ đề này, hình ảnh video rất đẹp va chuyên nghiệp. Mình nghĩ người Việt mình dư sức và có khả năng làm ra những kênh như thế, cộng với điều kiện thuận lợi nữa (ở nước ngoài) nên bắt đầu làm được một thời gian rồi. Cám ơn admin ủng hộ nhé, chúc bạn một ngày thật nhìu may mắn!!!

toshilee

Búa Gỗ Đôi
trước em đi phố đèn đỏ ở Hà Lan, éo dám đưa điện thoại lên chụp sợ nó vả gãy răng
Wow, mình muốn đến Hà lan du lịch 1 lần. Ma chưa bao h nghe về các khu Red Light ở Hà lan nhỉ? Có hình ảnh chụp ko?

thtung51

Búa Gỗ
Wow, mình muốn đến Hà lan du lịch 1 lần. Ma chưa bao h nghe về các khu Red Light ở Hà lan nhỉ? Có hình ảnh chụp ko?
cách đây cũng ngót nghét hơn chục năm rồi bạn, ở đó nó khác khu Nhật này ít bán đồ chỉ có cửa kính chia ô và 1 cái giường nhỏ phía trong hehe

toshilee

Búa Gỗ Đôi

video này gần giống với của bạn, chắc họ ko được phép quay lúc lên đèn nên chỉ mô tả thôi

👍👍 mình thiên về phong cách Walking hơn, nhất là walking in the rain và at night. Video trên nó có tính thời sự chút xíu nhỉ

toshilee

Búa Gỗ Đôi
cách đây cũng ngót nghét hơn chục năm rồi bạn, ở đó nó khác khu Nhật này ít bán đồ chỉ có cửa kính chia ô và 1 cái giường nhỏ phía trong hehe
👍🏻👍🏻 Mình có thấy những hình ảnh kiểu đó qua mạng ^^! Sao forum ko có mục du lịch và ẩm thực nhỉ? Tìm để post mà ko thấy

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Hoa Anh Đào nở rộ khắp Nhật bản tuyệt đẹp, video mình mới thực hiện vào những ngày cuối cùng của đợt Hoa này, xin mời các bạn cùng xem giải trí nhé

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Bên trong, nơi mà khó có cơ hội quay fim hay chụp ảnh được, xin phép cập nhật thêm bên dưới cmt nhé.