Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^!

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Không biết lâu lâu cơ quan chức năng có đi quét không vậy
Dù lá hay rụng, nhưng đường sá rất sạch, Vụ này cho đến nay tui vẫn ko theo dõi được là ai đã làm ^^! có 1 lần duy nhất thấy những người chủ của nhà ven đường họ chủ động dọn sạch lá và rác ở trước nhà, nhưng nhiêu đó chưa đủ làm sạch đường phố đến mức kinh ngạc như vầy được. Để mình theo dõi và tìm hiểu thêm nhé

hasujp

Gà con
Dù lá hay rụng, nhưng đường sá rất sạch, Vụ này cho đến nay tui vẫn ko theo dõi được là ai đã làm ^^! có 1 lần duy nhất thấy những người chủ của nhà ven đường họ chủ động dọn sạch lá và rác ở trước nhà, nhưng nhiêu đó chưa đủ làm sạch đường phố đến mức kinh ngạc như vầy được. Để mình theo dõi và tìm hiểu thêm nhé
Mình cũng vậy, ít thấy hành động quét dọn lúc nào mà sao sạch sẽ dữ thần

jacky jacky

Búa Đá
liệu có nên quay lén ko, chứ kiểu này không an toàn cho người quay quá, tụii mà bụp cái thì....

Hamano Kaito

Moderator
liệu có nên quay lén ko, chứ kiểu này không an toàn cho người quay quá, tụii mà bụp cái thì....
Theo mình thì họ ko vô cớ đánh người đâu bạn. Đất nước của họ bị "gò bó" bởi chính cái "lịch sự" mà họ đã "tạo ra"
Nếu đánh vô có sẽ gây ảnh hưởng xấu đến "đất nước" của họ mất
----
Ghi thiếu sửa lại, hihihi

Sửa lần cuối:

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Cái này ko thể gọi là quay lén được, vì mình quay ở ngoài đường xá, khách du lịch quốc tế vẫn được phép quay như vầy. Khi nào vào bên trong các khu này, chắc chắn từ ngoài cửa ra vào sẽ có thông báo cấm quay phim chụp ảnh ^^!

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Theo mình thì họ vô cớ đánh người đâu bạn. Đất nước của họ bị "gò bó" bởi chính cái "lịch sự" mà họ đã "tạo ra"
Nếu đánh vô có sẽ gây ảnh hưởng xấu đến "đất nước" của họ mất
Vấn đề ko fai vô cớ đánh người là sợ ảnh hưởng Đất nước của họ, mà ở đây đụng tay đụng chân rất là hiếm vì nó liên quan rất nhiều đến luật pháp. Họ có thể chửi nhau hay hù nhau cỡ nào cũng được nhưng ai đụng vào ngươi khác trước là hành động sai trước pháo luật. Còn chuyện lịch sự đúng như bạn nói, họ lịch sự đôi khi quá mức cũng vì ngại làm ảnh hưởng đến người khác và vì sự trật tự của Xã hội họ.
Điều mình chỉ sợ ở khu này là những người được thuê làm bảo vệ khu này đa số người nước ngoài, họ mới dễ đụng tay đụng chân nhất ^^!

roadter01

Gà con
Không có tiết mục "trực tiếp" bên trong à feng? hay đợi tập sau video. hahaa