Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phố Đèn Đỏ Nổi Tiếng Bậc Nhất Tokyo, Mục Sở Thị Trực Tiếp ^^!

toshilee

Búa Gỗ Đôi

Kabukicho là Phố đèn đỏ rất nổi tiếng ở Tokyo mà hầu như bất cứ du khách nào đến Nhật bản cũng tới thăm, đi dạo và mua sắm. Nơi đây cực kỳ sầm uất về đêm bởi các hoạt động mua sắm và hơi hướng nhạy cảm "đèn đỏ". Hơn nữa, nơi đây cũng là khu vực nguy hiểm bậc nhất Tokyo vì các hoạt động ngầm về đêm. Xin mời cùng xem video nhé, cám ơn cả nhà nhiều!

Rất vui nếu mọi người Follow mình để xem nhiều hơn video mình đầu tư thực hiện kỹ lưỡng trên kênh của mình và sắp tới. Tất cả video đều ở chất lượng cao 4K 60fps nên có thể xem ở mọi thiết bị chất lượng như TV. Chúc các bạn một ngày an lành!

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Chẵn hay chủ thớt có trải nghiệm chưa vậy ! {tongue}
Mình chưa trải nghiệm ^^! cũng k dám làm như vậy. Video chỉ quay around khu đó để biết độ sầm uất cũng như cảnh đẹp về đêm. Nói là khu đèn đỏ nghe ghê vậy chứ kiểu như ngồi chơi nc trong bar, ko ào ào như kiểu Thái lan mát mẻ ^^! họ lịch sự và nghiêm túc, cái gì ra cái đó à.

toshilee

Búa Gỗ Đôi
@toshilee | Tưởng chủ thớt trải nghiệm rùi chứ. Định nhờ chủ thớt làm cái rì véo.....Ahahah
Chủ thớt cũng mon men dữ. Vào bar của thái dúi luôn ! {fix}
^^! Mình lên khu này 3 lần, vì lúc trước ở gần đó. Đi bộ lên tham quan và mua sắm, sau đó nghe mọi người nói mới biết khu này là 1 khu đèn đỏ dạng vừa phải, ko nặng đô như ở dưới osaka. Kiểu như ngồi bar nói chuyện (có tính tiền theo giờ nói chuyện), các dịch vụ đèn đò ở mức vừa phải nhưng khu này mua sắm và các hoạt động diễn ra khá sầm uất. Chưa thử trực tiếp dịch vụ và chắc là sẽ ko thử ^^! hehe

hoangph72

Rìu Vàng Đôi
Chỉ quay được bên ngoài khu phố đó thôi, vào trong khu phố họ cấm quay phim chụp ảnh, vì các em hàng ngồi xếp hàng trước cửa để ưng em nào thì chọn và em dẫn lên phòng. Mình đã bị bảo kê chạy ra giật điện thoại đang cầm trên tay để kiểm tra vì nghi ngờ quay video.

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Chỉ quay được bên ngoài khu phố đó thôi, vào trong khu phố họ cấm quay phim chụp ảnh, vì các em hàng ngồi xếp hàng trước cửa để ưng em nào thì chọn và em dẫn lên phòng. Mình đã bị bảo kê chạy ra giật điện thoại đang cầm trên tay để kiểm tra vì nghi ngờ quay video.
Chỉ cầm máy quay bên ngoài phố chứ ko dám đi sát vào mấy con đường hay vào thẳng nơi như mấy chỗ nặng đô dưới osaka ^^! có vài người thấy mình thì chạy ra nói chuyện và mời nhưng nhìn thấy cầm camera thế nào né vào lại cả. Đi ngang một số tay bảo vệ to con cũng ớn ăn lắm, sợ nó giật camera hay tán cho 1 phát thì ... {after_boom}