Thông tin điện ảnh - PHIM CUỘC ĐỜI ĐỨC PHẬT THÍCH CA (BUDDHA) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông tin điện ảnh PHIM CUỘC ĐỜI ĐỨC PHẬT THÍCH CA (BUDDHA)

Trong Le

Rìu Vàng
Bác nào có link phim Cuộc đời Đức Phật Thích Ca bản nét, đẹp, chuẩn link google drive hoặc onedrive cho em xin ạ
chắc không có bản đẹp đâu bạn. Trên mạng có các bản giống nhau thôi, vậy xem cũng được mà.
Phim tài trợ và làm đã lâu nên chắc không có bản chất lượng cao đâu.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ko biết bạn thích xem phim để cảm nhận hay tu tập , nếu như tu tập thì có ngữ lục của hòa thượng thích duy lực , nói về tổ sư thiền

Trong Le

Rìu Vàng
Truyện này rất hay và ý nghĩa cũng sâu , nhưng cũng là truyện thôi
bộ phim Cuộc đời Đức Phật Thích Ca được làm dựa theo tác phẩm Đường Xưa Mây Trắng, nên đọc nó sẽ mang 1 ý nghĩa khác hoàn toàn chứ không đơn giản chỉ là truyện.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bộ phim Cuộc đời Đức Phật Thích Ca được làm dựa theo tác phẩm Đường Xưa Mây Trắng, nên đọc nó sẽ mang 1 ý nghĩa khác hoàn toàn chứ không đơn giản chỉ là truyện.
Mỗi người có 1 tư duy khác nhau , nếu như kiến & văn để suy lường thì cũng chỉ là kiến giải mà thôi
Nếu như bạn tham tổ sư thiền thì tri và kiến giải nó là chướng ngại

Trong Le

Rìu Vàng
Mỗi người có 1 tư duy khác nhau , nếu như kiến & văn để suy lường thì cũng chỉ là kiến giải mà thôi
Nếu như bạn tham tổ sư thiền thì tri và kiến giải nó là chướng ngại
không cần thiết phải như vậy đâu bạn. Nếu như đã nói "mỗi người có 1 tư duy khác nhau" thì không cần thiết viết tiếp mấy câu sau.
Bạn ấy hỏi về bộ phim để xem và lưu lại thì mình chỉ giới thiệu về nguồn gốc của bộ phim để bạn ấy tìm hiểu thôi.
Vậy nhé!

taihdhpu2

Rìu Vàng

AsakuraHuy

Gà con
chỉ có link fshare bạn ơi
Bạn ơi, bị thiếu tập 16. Bạn up lại tập 16 giúp mình với ạ.

Bạn ơi, bị thiếu tập 16. Bạn up lại tập 16 giúp mình với ạ.