Phenikaa tạo bước đột phát mới trong Công nghệ chiếu sáng tự nhiên “Phenikaa Natural TrueCircadian” | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phenikaa tạo bước đột phát mới trong Công nghệ chiếu sáng tự nhiên “Phenikaa Natural TrueCircadian”

nguyentungan

Gà con
Cho đến thời điểm hiện tại, Phenikaa là nhà sản xuất đầu tiên trong nước công bố các chỉ số gắn liền với chất lượng nguồn sáng và tiêu chuẩn đèn LED vì sức khỏe con người.
Chỉ với điều này thôi là đủ để em ủng hộ các sản phẩm điện tử của Phenikaa.

nguyentungan

Gà con
Mình cũng thích việc các doanh nghiệp như cty Phenikaa này công khai trung thực thông tin sản phẩm để người tiêu dùng được rõ.
Chưa cần biết đèn led Phenikaa chất lượng ra sao? chỉ với thái độ tôn trọng khách hàng, đặt lợi ích sức khỏe của khách hàng lên đầu là em sẽ mua ủng hộ rồi.

Chưa cần biết đèn led Phenikaa chất lượng ra sao? chỉ với thái độ tôn trọng khách hàng, đặt lợi ích sức khỏe của khách hàng lên đầu là em sẽ mua ủng hộ rồi.
Vấn đề là em không biết mua loại đèn led phenikaa này ở đâu ???

pokemon

Gà con
Riết rồi công nghệ gì cũng hướng con người trở về với thiên nhiên, gần gũi thiên nhiên hơn.

nguyenbinh26

Gà con
Đại học Phenikaa ở Hà Đông bạn nhỉ? Mình từng đến nhà thi đấu trường, đó là nhà thi đấu đẹp nhất mà mình từng đến.
Vâng trường em ở Hà Đông ạ. Nhà thi đấu trường em mới đi vào hoạt động năm ngoái, từ lúc có cái nhà thi đấu này đi đâu em cũng lôi ảnh ra khoe với chúng bạn {big_smile}

fbadvn

Gà con
Lần đầu mình nghe tới khái niệm "công nghệ chiếu sáng tự nhiên" luôn

nguyentungan

Gà con
Lần đầu mình nghe tới khái niệm "công nghệ chiếu sáng tự nhiên" luôn
Mình cũng như bạn tiếp cận với khái niệm này lần đầu tiên. Đọc thớt & đọc cmt của mọi người mình càng mong muốn sở hữu 1 chiếc đèn led sử dụng công nghệ chiếu sáng tự nhiên xem trải nghiệm có khác gì đèn led thông thường hay ko?

fbadvn

Gà con
Mình cũng như bạn tiếp cận với khái niệm này lần đầu tiên. Đọc thớt & đọc cmt của mọi người mình càng mong muốn sở hữu 1 chiếc đèn led sử dụng công nghệ chiếu sáng tự nhiên xem trải nghiệm có khác gì đèn led thông thường hay ko?
Mình thì kì vọng led Phenikaa có ánh sáng dịu, ko gây chói mắt, mỏi mắt như mấy bóng đèn led mình đã dùng.

Mình thì kì vọng led Phenikaa có ánh sáng dịu, ko gây chói mắt, mỏi mắt như mấy bóng đèn led mình đã dùng.
Em ngồi dưới ánh điện làm việc hay cảm giác buồn ngủ, uể oải nên em cũng muốn mua đèn led sử dụng công nghệ chiếu sáng tự nhiên về test xem có cải thiện gì không.

Em nghĩ sớm thôi ah, vì công nghệ chiếu sáng tự nhiên được nghiên cứu thành công rồi giờ chỉ việc đưa vào sản xuất thôi mà Phenikaa có nhà máy điện tử lớn ở Hòa Lạc nữa nên việc này càng đơn giản.
Khi nào đèn led Phenikaa ra mắt, bạn cập nhật tin tức nhé.

duythai83

Gà con
Bạn giống mình, mình vẫn chưa tìm được loại đèn led nào chân ái cả, cứ ngồi dưới ánh điện là thấy buồn ngủ, mỏi mắt :(
Không rõ đèn led sử dụng công nghệ chiếu sáng tự nhiên có khắc phục đc điều này ko nhỉ?