Hỏi/ Thắc mắc - Phát bực với Audio Driver trên Laptop Asus X509DA | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phát bực với Audio Driver trên Laptop Asus X509DA

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đúng là version mới
Bạn thích lên bản pro thì thử chạy lệnh dưới , ko thích thì thôi
View hidden content is available for registered users!

Ko những thế còn tốn thêm 1 khoảng cũng kha khá nữa bác nhỉ ????
Đập nát rồi muốn cài mới lại các software thì cài vào chỗ nào ?? {rofl}

cicerone

Búa Đá
Đúng là version mới
Bạn thích lên bản pro thì thử chạy lệnh dưới , ko thích thì thôi
No quote

Đập nát rồi muốn cài mới lại các software thì cài vào chỗ nào ?? {rofl}

Em cảm ơn bác, em cũng làm như bác cho nó lên pro thì thấy được rồi nhưng vụ nhận cả micro và speaker của headphone thì nó không nghe theo lời em, thôi thì để tùy vào số trời vậy :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em cảm ơn bác, em cũng làm như bác cho nó lên pro thì thấy được rồi nhưng vụ nhận cả micro và speaker của headphone thì nó không nghe theo lời em, thôi thì để tùy vào số trời vậy :D
Bạn thử tải cái driver mới nhất về chạy thử xem có cài thiện ko ???
Vào trang web ở phía trên bên phải chọn Anh ngữ vì rum có code loc (download ly) bạn copy link và sửa lại download và ly ko có khảng cách
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

cicerone

Búa Đá
Bạn thử tải cái driver mới nhất về chạy thử xem có cài thiện ko ???
Vào trang web ở phía trên bên phải chọn Anh ngữ vì rum có code loc (download ly) bạn copy link và sửa lại download và ly ko có khảng cách
No quote

Xem phần đính kèm 15355

Em cảm ơn bác rất nhiều, em download về cài rồi nhưng không được, sau đó em dùng Revo để gỡ cái thằng Realtek vừa cài đi thì em thấy mọi thử lại ổn rồi bác ạ.

Cảm ơn sự hỗ trợ của bác rất nhiều, trong PC em ớn nhất là mấy cái driver này loằng ngoằng bỏ xử mà có lúc download từ trang gốc còn không được.