Nhờ tư vấn - Phần mềm tạo video từ ảnh chụp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Phần mềm tạo video từ ảnh chụp

phnghia811

Búa Gỗ
Em chào các bác,
Hiện tại em muốn tìm một phần mềm tạo video từ ảnh chụp: video kỷ niệm, gia đình,,, có các hiệu ứng âm thanh giống như Proshow Producer không biết còn phần mềm nào tượng tự vậy không. Vì Proshow giờ không hỗ trợ nữa nên em muốn tìm 1 phần mềm khác tương tự.

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Có nhiều phần mềm về video lắm, nhưng bạn có thể thử :
Wondershare Filmora - tương tự như Proshow và mức tùy biến cao hơn

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Nhân tiện ở đây có Full + key nè :

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Bạn nói mình mới biết là Proshow ngừng phát triển rồi á @@. Một thời suốt ngày ngồi săn mấy cái Styles với Transitions.
Trên website của Proshow có giới thiệu phần mềm Photopia thay thế đó, bạn thử xem.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thấy có khá nhiều phần mềm giống phần mềm bạn đang nói:

Cùng mối quan tâm giống ad quá
Hóng cùng ad luôn, xin anh em chia sẻ thêm một số phần mềm nữa {beauty}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cùng mối quan tâm giống ad quá
Hóng cùng ad luôn, xin anh em chia sẻ thêm một số phần mềm nữa

Bạn vào topic tổng hợp bên dưới của mình, lựa chọn các phần mềm trong danh sách Thiết kế - Đồ họa:

paulscholes0258

Rìu Sắt
Em chào các bác,
Hiện tại em muốn tìm một phần mềm tạo video từ ảnh chụp: video kỷ niệm, gia đình,,, có các hiệu ứng âm thanh giống như Proshow Producer không biết còn phần mềm nào tượng tự vậy không. Vì Proshow giờ không hỗ trợ nữa nên em muốn tìm 1 phần mềm khác tương tự.
bạn đã tìm đươc Photopia director full chưa ?

paulscholes0258

Rìu Sắt
Phần mềm bạn nói hiện tại mình chưa tìm được thuốc, hy vọng bạn có thể dùng phần mềm nào đó cùng tính năng ;)
mình cũng tìm thuốc mà ko thấy.
bạn đang dùng phần mềm nào ?

paulscholes0258

Rìu Sắt
Chẳng biết sao hiện tại mình đang dùng Proshow Gold phiên bản 9.0 hiện tại vẫn ổn đây bạn, không hề có vấn đề gì ;)
nếu dùng proshow thì bạn nên dùng producer hơn. nhưng mà có lẻ cũng chúng ta chỉ dùng cơ bản nên cái nào cũng đc

paulscholes0258

Rìu Sắt
@phnghia811
bạn đang dùng proshow bản bao nhiêu? có bị lổi âm thanh ko?
mình thứ cả proshow prodecer và gold đều bị lổi âm thanh không đều. thư 1 số cách youtube mà ko khác phuc đươc. test thêm 1 số phần mềm khác ko ưng ý lắm. cái thì quá ít hiệu ứng, cái thì quá năng nề, cái thì ko watermark được. vẩn thích proshow nhất nhưng lại bị lổi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phnghia811
mình thứ cả proshow prodecer và gold đều bị lổi âm thanh không đều. thư 1 số cách youtube mà ko khác phuc đươc. test thêm 1 số phần mềm khác ko ưng ý lắm. cái thì quá ít hiệu ứng, cái thì quá năng nề, cái thì ko watermark được. vẩn thích proshow nhất nhưng lại bị lổi

Lỗi âm thanh không đều là sao bạn nhỉ?

paulscholes0258

Rìu Sắt
Lỗi âm thanh không đều là sao bạn nhỉ?
khi add nhiều file âm thanh, nó sẻ tự giảm âm thanh ở 1 số đoạn rồi sau lại tư tăng lên. giảm đến mức tầm 10-20% luôn. cả producer lần gold đều bị. thử qua phân mềm khaccs thì ko sao. hoăc phải ghép âm thanh bằng 1 phần mềm khác rồi bỏ vào.

lucky0511

Gà con
kiếm lòi mắt luôn ko ra đc cái Photopia Director full nào, có lẽ chưa có, hoặc giới cracker không quan tâm.
cái proshow 9 bị cái gì ấy, mình render mãi toan`n báo lỗi thiếu ram =))) chả hiểu, máy 64 GB mà thiếu thì chịu

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
kiếm lòi mắt luôn ko ra đc cái Photopia Director full nào, có lẽ chưa có, hoặc giới cracker không quan tâm.
cái proshow 9 bị cái gì ấy, mình render mãi toan`n báo lỗi thiếu ram =))) chả hiểu, máy 64 GB mà thiếu thì chịu

Để mình yêu cầu phần mềm này trên diễn đàn Board4All xem, xem có bác cracker nào quan tâm không? :D

matna1

Búa Gỗ
Mình lượn khắp mà cũng ko có. Xem có cai thủ nào trong vn-z Cr@ck đc thì hay

maithaidung

Gà con
@phnghia811
bạn thay đổi volumn âm thanh từ 50% thành 100 là hết. chỗ tuỳ chọn âm thanh đó