Nhờ tư vấn - Phần mềm tạo video từ ảnh chụp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Phần mềm tạo video từ ảnh chụp

paulscholes0258

Rìu Sắt
bạn thay đổi volumn âm thanh từ 50% thành 100 là hết. chỗ tuỳ chọn âm thanh đó
à được rồi. thanks bạn rất nhiều.
lúc trước t cũng thử chỉnh mấy chổ âm thanh, ko nhớ chổ nào nữa nhưng mãi ko đc.
bạn có style nào mà có tầm 30 -50 ảnh ko ?
nếu dùng các style có sẳn thì thêm ảnh vào slide đc nhưng nó ko hiển thị hết mà chỉ hiện đúng số lượng layer trong setting của style đó thôi.

Sửa lần cuối:

HieuHoanHao

Búa Gỗ Đôi
Bác dùng proshow rồi thì thêm Style, Tran là ok mà.
Đây là link tầm 10 Gb về style, Tran của proshow mà mình sưu tầm. Bác tải về mà dùng cho nhanh!

nguahoang15790

Búa Gỗ Đôi
Không hiểu sao phần mềm Proshow của mình ko thể khởi chạy đc. Gỡ đi cài lại thì cả bộ cài phần mềm cũng ko chạy được luôn. Cả 2 máy tính của mình đều bị tình trạng này. Không biết có bạn nào bị tình trạng giống như thế này ko nhỉ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Không hiểu sao phần mềm Proshow của mình ko thể khởi chạy đc. Gỡ đi cài lại thì cả bộ cài phần mềm cũng ko chạy được luôn. Cả 2 máy tính của mình đều bị tình trạng này. Không biết có bạn nào bị tình trạng giống như thế này ko nhỉ

Khi khởi chạy nó báo lỗi gì thế hả bạn?

nguahoang15790

Búa Gỗ Đôi
Không báo lỗi gì bạn ạ. Nó chỉ hiện lên cái bảng loading Proshow Producer, xong cái bảng đó tắt đi thì phần mềm chính không hiện lên. Trong task manager cũng ko thấy chạy ngầm. Hoàn toàn ko chạy

KingOfKings

Búa Đá
Mình cũng đang tìm Cr@ck Photopia Director. Trước xài Proshow Producer cũng ổn, nhưng giờ nhu cầu nhiều, thích dùng phiên bản nhiều tùy chỉnh hơn
Bác dùng bản nào vậy chia sẽ với , nó hiệu ứng hay hơn Proshow à bác , nó dễ dùng ko , giờ trên tiktok thấy nhiều người dùng soft nào mà hiệu ứng hay quá

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Không báo lỗi gì bạn ạ. Nó chỉ hiện lên cái bảng loading Proshow Producer, xong cái bảng đó tắt đi thì phần mềm chính không hiện lên. Trong task manager cũng ko thấy chạy ngầm. Hoàn toàn ko chạy

Bạn tải bản này của mình đi xem sao:

nguahoang15790

Búa Gỗ Đôi
Bạn tải bản này của mình đi xem sao:
Không tải được bạn ơi. Cứ đến bước "Click here to download..." thì nhấn vào không thể tải được, cứ loading mãi. Bạn up lại giúp mình sang host khác được ko?