Nhờ tư vấn - Phần mềm quay màn hình trên win 10. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Phần mềm quay màn hình trên win 10.

Shiny

Rìu Sắt
bạn dùng Mirillis Action! search gg Mirillis Action! repack.me nó sẽ ra link bản của phần mềm ghi video này mới nhất về chỉ cài nó tự động Cr@ck sẵn . Phần mềm này nó support quay cả 4k dc và ko lỗi mất active bản quyền như Cr@ck bandicam . Mình dùng zoom toàn dùng cái này quay .

ansos123

Rìu Bạc
Cái này mà quay liên tục 5 tiếng theo yêu cầu của tác giả thì thì dung lượng khoảng bao nhiêu bạn nhỉ? 😁 (Vui vẻ tí nha)
một phút sương sương 55MB (1392x1068x24b). 5 tiếng = 300 phút, tính ra 55x300= 16,500MB =>xấp xỉ 16.5 GB thôi

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Mình hay dùng bbflashback để quay màn hình :D

la1lanh

Gà con
Một đề cử cho Faststone Capture. Con này nhiều chế độ quay, dung lượng video thấp, chất lượng đủ dùng, có cả trình edit nhẹ. Mình dùng con này để chụp màn hình luôn.

quadensatgai

Rìu Sắt
Cảm ơn anh em đã cho ý kiến, nay mình có họp hơn 2 tiếng và test thử luôn Bandicam và Windows+G sẵn có của win 10 thì thấy cái Bandicam để được HEVC nên có 800mb, còn cái của win 10 gần 5GB lận.
Nên chắc sài Bandicam là ok rồi :D

quadensatgai

Rìu Sắt
Microsoft game bar hân hạnh tài trợ chương trình này.
Bấm Windows + G => Bấm tiếp Windows + Alt + R để quay màn hình 😁
Quay xong nặng quá mở không nổi bạn ơi :))
Cái này mà quay liên tục 5 tiếng theo yêu cầu của tác giả thì thì dung lượng khoảng bao nhiêu bạn nhỉ? 😁 (Vui vẻ tí nha)
Mình quay hnay tầm hơn 2 tiếng mà nó lên tận 4.5G :D quay bằng Bandicam có 800MB (HEVC)