Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm Pulse Secure | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm Pulse Secure

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Cái này hình như là phần mềm kết nối VPN cho doanh nghiệp thì phải. Cài rồi thì cũng phải có domain của công ty thì mới dùng dc

jun79

Búa Gỗ
Cái này hình như là phần mềm kết nối VPN cho doanh nghiệp thì phải. Cài rồi thì cũng phải có domain của công ty thì mới dùng dc
Đúng rồi bạn cái này để kết nối mạng của doanh nghiệp. covid nên làm việc ở nhà dùng máy tính cá nhân nên đang tìm để cài cái này.

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Đúng rồi bạn cái này để kết nối mạng của doanh nghiệp. covid nên làm việc ở nhà dùng máy tính cá nhân nên đang tìm để cài cái này.
Ko cấp máy cho nhân viên đã đành, cả cái app VPN mà cũng bắt ngta tự tìm nữa. Best cty {surrender}

Gửi bác link: https://software.uconn.edu/wp-content/uploads/sites/1721/2021/05/PulseWin64-9.1r11.0.msi

Bác thử xem cài được ko, mình thì ko có máy Windows 7 để test

jun79

Búa Gỗ