Yêu cầu Phần mềm - Phần mềm IQTEST 1.0 xưa, cách đây khoảng 10 năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Phần mềm IQTEST 1.0 xưa, cách đây khoảng 10 năm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm mình tìm trên mạng cũng không còn thông tin gì cả, vì nó đã lâu rồi. Có chăng bây giờ bạn đành phải dùng 1 phần mềm nào đó cùng tính năng để khắc phục tạm :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ĐÂY LÀ SOFT IQTEST 2.0 , Mã P-code dùng thử là : AAAAA-BBBBB-CCCCC (nửa tháng) , mình đang xài thử rất được :
hoặc:

Dùng thử được nửa tháng thôi à, mình tưởng bạn có thuốc sẵn chia sẻ cho mọi người cùng dùng luôn, chứ dùng thử thì thôi bạn ạ :D

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Soft này có 45.000 VNĐ thôi bác. Nếu có điều kiện thì mua để tác giả có kinh phí phát triển ạ.
Nếu bác không muốn mua hay vì 1 lý do nào đó không mua (45K quá nhỏ không bõ công chuyển khoản chẳng hạn?) thì bác @phj4nhpr09xx có sẵn key dùng thoải mái mà. Bác @phj4nhpr09xx share đi.
bác @anhnguyenvan cứ nhắn bác @phj4nhpr09xx là có ngay thôi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Soft này có 45.000 VNĐ thôi bác. Nếu có điều kiện thì mua để tác giả có kinh phí phát triển ạ.
Nếu bác không muốn mua hay vì 1 lý do nào đó không mua (45K quá nhỏ không bõ công chuyển khoản chẳng hạn?) thì bác @phj4nhpr09xx có sẵn key dùng thoải mái mà. Bác @phj4nhpr09xx share đi.

Bạn mới gửi cho mình qua tin nhắn mình còn chưa test nên chưa gửi, nếu bạn test rồi thì post cái hình cho mình ngó xem như thế nào. Vì đây là phần mềm Việt Nam nên có lẽ là mình sẽ không share fix công khai, vì cũng là quy định của diễn đàn, nhằm đảm bảo sự phát triển của phần mềm Việt Nam.

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
vậy hả bạn , uh nhắn liền

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
Bạn mới gửi cho mình qua tin nhắn mình còn chưa test nên chưa gửi, nếu bạn test rồi thì post cái hình cho mình ngó xem như thế nào. Vì đây là phần mềm Việt Nam nên có lẽ là mình sẽ không share fix công khai, vì cũng là quy định của diễn đàn, nhằm đảm bảo sự phát triển của phần mềm Việt Nam.
cũng có lý