Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm cắt ghép video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm cắt ghép video

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn muốn cắc nghép video thì bạn xài phần mềm này Wondershare Filmora X, phần mềm này mình có đăng cho bản di động đó bạn , bạn vào xài thử đi nhé 😏😏😏

Sửa lần cuối:

Shiny

Rìu Sắt
powerdirector hoặc adobe v.v... nhiều lắm bạn , quan trọng là bạn dùng cái nào đáp ứng nhu cầu của bạn và nó dễ sd hay ko.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
free video cutter joiner
mình xài thấy nó khá nhanh và ổn

Yellow101

Gà con
Tôi nghĩ Renee Video Editor Pro, là một trong những lựa chọn yêu thích của tôi khi tôi muốn quay và chỉnh sửa video màn hình, có thể giải quyết vấn đề của bạn. Nó cung cấp nhiều chức năng chỉnh sửa video tích hợp sẵn như cắt, ghép, nối video, chuyển đổi định dạng video, thêm nhạc nền, loại bỏ âm thanh gốc và thêm phụ đề vào video thực sự giúp tôi cải thiện chất lượng video và làm phong phú thêm video của mình. Bên cạnh đó, chức năng quay phim màn hình của nó cũng là một công cụ hữu ích có thể ghi lại và đánh dấu chuyển động của chuột khi quay màn hình. Bên cạnh đó, nó còn cung cấp chức năng phóng to, thu nhỏ khi quay màn hình máy tính. Ngoài ra, hy vọng bạn có thể tìm thấy một phần mềm chỉnh sửa video phù hợp và giải quyết vấn đề của bạn.
https://www.reneelab.com/video-cutter.html