Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm cài xong gỡ không được | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm cài xong gỡ không được

Diablo

Búa Gỗ
Các bác cứu e với, hồi 8h e có tải autocad 2021 trên web của autodesk về cài. Cài xong thì mở lên nó bảo problem loading file gì mà dll ấy. E nghĩ là cài bị thiếu file nên e định gỡ cài đặt r cài lại. Và e k gỡ đc autocad ra
Bên cái program and features nó đã biến mất nhưng e check lại trong iobit uninstaller nó vẫn còn và giờ cài lại autocad thì trình cài đặt của nó lại bảo là đã cài đặt rồi
Thế giờ e phải làm sao hả các bác 😭😭

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Bạn dùng Revo Uninstaller Pro 4.3.3 Portable để gỡ nhé! Đây là bản Pro, ko cần cài đặt. Download về giải nén và chạy thôi. Việc gỡ trên trong tầm 30s nhe bạn. Chúc thành công!
Link tải MF:

Diablo

Búa Gỗ
Bạn dùng Revo Uninstaller Pro 4.3.3 Portable để gỡ nhé! Đây là bản Pro, ko cần cài đặt. Download về giải nén và chạy thôi. Việc gỡ trên trong tầm 30s nhe bạn. Chúc thành công!
Link tải MF:
E dùng iobit uninstaller pro mà gỡ cái nó treo ứng dụng luôn bác =((((

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Dùng phần mềm gỡ bỏ thứ 3 như bạn trên đã nói
hoặc làm theo hướng dẫn của nhà phát hành Autodesk:

https://knowledge.autodesk.com/customer-service/download-install/remove-products/remove-windows-products

(Khi cài đặt lại bạn nên cài đặt dưới sự giám sát của phần mềm Uninstall
)

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bây giờ bạn setup lại phần mềm autodesk , đến phần tự chọn cài đặt bạn chọn Uninstall thì nó gỡ ra cho bạn. Làm thử xem có được không? hy vọng là được đó.

truongxd54

Búa Đá
thế là gỡ chưa hết thôi, vào program xóa hết file còn lại đi, xong vào regedit xóa nốt là được mà