PerfectTablePlan v6.0.9 Full - Quản lý, tổ chức, sắp xếp chỗ ngồi khách mời | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PerfectTablePlan v6.0.9 Full - Quản lý, tổ chức, sắp xếp chỗ ngồi khách mời

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
PerfectTablePlan là một phần thú vị giúp bạn dễ dàng tạo một cơ sở dữ liệu khách mời chi tiết. Khi bạn bắt đầu lập kế hoạch, bạn phải chắc chắn rằng điều đầu tiên bạn biết là số lượng và tình trạng của khách. Phần mềm cho phép bạn quản lý cẩn thận các chi tiết để không ai bị nhầm lẫn và mọi người đều vui vẻ. Bạn chỉ có thể nhập tệp CSV và vCard nếu bạn đã có danh bạ trên máy tính của mình. Nếu đây không phải là trường hợp, trình chỉnh sửa tích hợp cho phép bạn thêm các cá nhân, cặp vợ chồng, gia đình hoặc nhóm người. Bạn phải chỉ định một tên, một tên mà bạn có thể chọn từ danh sách có sẵn hoặc tạo riêng của bạn, cũng như chế độ ăn uống ưa thích hoặc các yêu cầu đặc biệt.

Chương trình là một giải pháp lý tưởng để chuẩn bị một sự kiện. Nó thuộc về một loạt các sự kiện và có thể được sử dụng cho đám cưới, các cuộc họp, cũng như cho một bữa tiệc tại nhà đơn giản. Hơn nữa, một giao diện đơn giản cho phép bạn nhanh chóng điều hướng và bắt đầu lập kế hoạch.

Các tính năng của PerfectTablePlan
  • Thiết kế sơ đồ tầng, sắp xếp bàn và quản lý khách cẩn thận cho một bữa tiệc, đám cưới, cũng như các sự kiện tùy chỉnh với sự trợ giúp của ứng dụng mạnh mẽ này. Tổ chức một sự kiện quy mô lớn có thể là một nỗi đau, đặc biệt là khi quản lý vị trí bàn. Bạn cần xem xét các mối quan hệ để mọi thứ chạy trơn tru. May mắn thay, các ứng dụng chuyên dụng như PerfectTablePlan nhằm mục đích cung cấp cho bạn khả năng thực hiện đúng như tên gọi.
  • Tạo cơ sở dữ liệu khách kỹ lưỡng
  • Một trong những điều đầu tiên bạn cần chắc chắn khi bắt đầu lập kế hoạch là số lượng và tình trạng của khách tham dự. Ứng dụng này cho phép bạn quản lý cẩn thận các chi tiết để không có gì bị lẫn lộn và mọi người đều vui vẻ.
  • Bạn có thể chỉ cần nhập tệp CSV và vCard trong trường hợp danh bạ đã có trên máy tính của bạn. Nếu đây không phải là trường hợp, một trình soạn thảo tích hợp cho phép bạn thêm các cá nhân, cặp vợ chồng, gia đình hoặc nhóm. Tên cần được điền vào, một tiêu đề bạn có thể chọn từ danh sách có sẵn hoặc tạo riêng của bạn, cũng như bữa ăn ưa thích hoặc các yêu cầu đặc biệt.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Cách tải:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tanndo716

Gà con
Sao em bấm đủ các loại reaction mà vẫn không tòi ra cái link nào nhỉ? Phiền bác có thể inbox riêng em xin cái link được ko ạ? Xin đa tạ!