Desktop & Văn phòng - PDF-XChange Editor Pro v8.0.330.0 64 bit Full/Portable - Xem, tạo, chỉnh sửa PDF với nhiều tính năng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng PDF-XChange Editor Pro v8.0.330.0 64 bit Full/Portable - Xem, tạo, chỉnh sửa PDF với nhiều tính năng

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Như tít, mình xin chia sẻ với mọi người trên diễn đàn bản PDF-XChange Editor Pro Version 8.0 Build 330.0 Portable. Dùng để chỉnh sửa file PDF khá nhanh và nhẹ nhàng hơn nhiều so với Adobe, Nitro hay Foxit, mọi người dùng và cho đánh giá nhé!

Lưu ý: Bản share v6.0.322.7 đã hết hạn nên mình không share nữa nhé. Các bạn tải về, giải nén và chạy file PDFXEdit64.exe là được. Các tính năng dùng full như bản 6.0 lần trước!

Sửa lần cuối:

rotee

Gà con
rat tot

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Đã cập nhật bản mới nhé các bạn, bản này mình đang xài hết sức bình thường ạ!

Dnpdnp

Gà con
Như tít, mình xin chia sẻ với mọi người trên diễn đàn bản PDF-XChange Editor Pro Version 8.0 Build 330.0 Portable. Dùng để chỉnh sửa file PDF khá nhanh và nhẹ nhàng hơn nhiều so với Adobe, Nitro hay Foxit, mọi người dùng và cho đánh giá nhé!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Lưu ý: Bản share v6.0.322.7 đã hết hạn nên mình không share nữa nhé. Các bạn tải về, giải nén và chạy file PDFXEdit64.exe là được. Các tính năng dùng full như bản 6.0 lần trước!
win10 32 bit chạy k được hả ban?