Game Miễn Phí - [PC] [MacOS] Diablo 2 LOD 1.14d - Link down chính chủ từ Blizzard - Updated 07/03/21 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Game Miễn Phí [PC] [MacOS] Diablo 2 LOD 1.14d - Link down chính chủ từ Blizzard - Updated 07/03/21

Định không share tại giờ chắc nhiều bạn chả chơi cái game 800*600 này nữa, nhưng vì tinh thần chia sẻ nên vẫn đưa lên, biết đâu trong này vẫn còn đồng râm. {ah}

Note chút là bản này là bản 1.14d không cheat được PlugY nên các thím cân nhắc mà khổ râm.

Bổ sung thêm nơi để các bạn check đồ hoặc build Runeword ==> Cái này mới là giá trị cày Diablo nè. https://diablo2.diablowiki.net/Runewords

Không nói nhiều vào luôn bài nè:

- Diablo 2 Classic:

MV5BNjI0N2ZkOTItYmY5ZS00MDdlLWJkNTktNGY2NWU5ZWU2NmUyXkEyXkFqcGdeQXVyNjM2NTM3ODA@._V1_.jpg

For Windows:
No quote
For Mac:
No quote
Key:
No quote
- Diablo 2 LOD:

MV5BNzgxM2M0NDItZTY4Zi00NWZlLTgyOTQtMjkyYjQyZDQ1NWFmXkEyXkFqcGdeQXVyNjM2NTM3ODA@._V1_SY1000_CR0,0,761,1000_AL_.jpg

For Windows:
No quote
For Mac:
No quote
Key:
No quote

P/s: Chơi cái này nghiền hơn là chơi PlugY, vì phải đắn đo cái nào giữ cái nào vứt đi, vì cái hòm đồ rất chi là lom dom. {choler}

Update: mình chuyển key sang bên khác để tránh bản quyền nhé. Anh em thông cảm.

Nguồn: gamevn

Cập nhật bản có PlugY cho anh em dùng:

Thanks

nookjin

Gà con
Khuyên bác nào muốn vui thì tìm download thêm Path of Diablo về, bao hay luôn, đặc biệt nó cân bằng lại nhiều thứ.

bombo007

Búa Gỗ
Link download cho fan hâm mộ:

prochimen

Rìu Sắt Đôi
@prochimen Thớt ơi mình xài key mà bị invalid, bạn hướng dẫn giúp mình với
thốn quá. Key lỗi hết. AE có [email protected] hay key khác giúp vơi
link download LOD cũng lỗi hết rồi, chủ thớt update link khác với

Vừa test lại hôm nay. Link down vẫn ngon lành mà các bác???. Key thì các bác tắt mạng đi xong nhập key vào là được ah.

Cái này vẫn là Cr*ack nên không chơi được battle.net đâu nhá. @@

mryakamoto

Gà con
Định không share tại giờ chắc nhiều bạn chả chơi cái game 800*600 này nữa, nhưng vì tinh thần chia sẻ nên vẫn đưa lên, biết đâu trong này vẫn còn đồng râm. {ah}

Note chút là bản này là bản 1.14d không cheat được PlugY nên các thím cân nhắc mà khổ râm.

Bổ sung thêm nơi để các bạn check đồ hoặc build Runeword ==> Cái này mới là giá trị cày Diablo nè. https://diablo2.diablowiki.net/Runewords

Không nói nhiều vào luôn bài nè:

- Diablo 2 Classic:

MV5BNjI0N2ZkOTItYmY5ZS00MDdlLWJkNTktNGY2NWU5ZWU2NmUyXkEyXkFqcGdeQXVyNjM2NTM3ODA@._V1_.jpg

For Windows:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
For Mac:
Key:
- Diablo 2 LOD:

MV5BNzgxM2M0NDItZTY4Zi00NWZlLTgyOTQtMjkyYjQyZDQ1NWFmXkEyXkFqcGdeQXVyNjM2NTM3ODA@._V1_SY1000_CR0,0,761,1000_AL_.jpg

For Windows:
For Mac:
Key:

P/s: Chơi cái này nghiền hơn là chơi PlugY, vì phải đắn đo cái nào giữ cái nào vứt đi, vì cái hòm đồ rất chi là lom dom. {choler}

Update: mình chuyển key sang bên khác để tránh bản quyền nhé. Anh em thông cảm.

Nguồn: gamevn

Cập nhật bản có PlugY cho anh em dùng:

link window lod bi loi bac oi ko tai dc