Paypal tặng tiếp tục tặng 3 USD đến ngày 31 tháng 12 năm 2022 (cập nhật)

hr.trung
Thời gian gần đây Paypal rất hay có chương trình hỗ trợ tặng tiền cho các tài khoản trên hệ thống . Năm ngoái Paypal có chương trình tặng 5 USD

Theo cập nhật mới nhất thì Paypal tiếp tục tặng 3 USD cho các tài khoản may mắn đến 31 tháng 12 năm 2022.

Để nhận số tiền này, bạn có thể truy cập link https://www.paypal.com/vn/webapps/mpp/pfs/welcome/os-offer?locale.x=en_VN
Hoặc đăng nhập tài khoản Paypal nếu bạn nhận được thông báo như hình dưới tức là bạn nằm trong danh sách nhận được quà từ Paypal

Chương trình tặng 5 USD cho 40.000 tài khoản và kéo dài đến ngày 31 tháng 10 năm 2022

Thông báo nhận tiền từ Paypal

Cách nhận tiền update từ thành viên tamcauchuy

Ngày 21/10/22

Nhận thấy một số bạn không rành cách nhận $5 đô (tương đương $125 ngàn đồng), mình xin lượt dịch điều kiện của Paypal nêu ra cho các bạn rõ.

Các bạn hãy nhìn điều kiện (hoặc các bước) Paypal nêu ra trong hình bên dưới:

Xem phần đính kèm 38856

Bước 1 ( và đây là điều kiện cần phải có):

Để hợp theo lệ của Paypal, email mà các bạn dùng cho tài khoản xã hội (Facebook, Zalo, Tiktok, Instagram...) phải giống như email mà các bạn dùng cho Paypal.
Lấy ví dụ nhe, nếu các bạn vào Settings của Facebook kiểm tra thấy email đăng ký là
[email protected] thì các bạn phải dùng email này để mở account Paypal.

Nếu các bạn không có cùng email giữa Paypal và một trong các tài khoản xã hội nêu trên, các bạn không hợp lệ. Paypal dễ dàng kiểm tra điều kiện này. Cách dễ nhất để mở tài khoản Paypal là tải xuống Paypal app trên điện thoại của bạn, sau đó dùng email mà bạn tìm thấy trong settings của Facebook để đăng ký.

* lưu ý: các bạn phải nhớ username và password cho email của các bạn, vì paypal sẽ gởi mail vào tài khoản email để các bạn xác nhận khi đăng ký tài khoản với Paypal.

Bước 2:

Sau khi xác định bạn đã dùng cùng email cho tài khoản Paypal và tài khoản mạng xã hội của bạn, bạn vào app mạng xã hội của bạn, ví dụ như Facebook, gõ tìm "Paypal $5", và làm theo hướng dẫn của Paypal.

Bước 3: Sau khi hoàn tất, các bạn chỉ chờ $5 đô vào tài khoản Paypal thôi. Dùng $5 đô này như thế nào là tùy các bạn.

Lời cuối: mình đã tự làm (claim) thử, nhưng email Paypal và email Facebook của mình không giống nhau nên không được. Mình lười tạo tài khoản Paypal mới cho hợp lệ. Nên thôi.
Chúc các bạn thành công.
Năm nay Paypal "chơi" lớn hơn, họ đang hỗ trợ miễn phí tới 10 USD cho các tài khoản trên hệ thống của mình, anh em hãy nhanh tay vào nhận hoàn toàn miễn phí chỉ với vài thao tác đơn giản.

Đăng nhập tài khoản paypal nếu thấy thông báo You've US 10$ to claim như hình trên là tài khoản của bạn nằm trong chương trình tặng tiền của Paypal ( Ảnh Hieu truong)

Chúc các bạn may mắn

Trả lời

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
:confused: đợt trước có nhận, đợt này không thấy báo. chắc không nằm trong diện rồi

sonatimHN

Búa Gỗ

We've received your request​

Upon successful review, your US$10 reward will be available in approximately 72 hours.
Paypal thảo thế

Swist

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Hình như hết :D Mình cũng mới vừa nhận 5$ cách đây không lâu.