PassMark BurnInTest Pro v10.1 Build 1005 Full - Công cụ kiểm tra toàn diện hệ thống máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PassMark BurnInTest Pro v10.1 Build 1005 Full - Công cụ kiểm tra toàn diện hệ thống máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
BurnInTest Pro là một phần mềm mới và chuyên nghiệp để kiểm tra, khắc phục sự cố, và kiểm tra phần cứng của hệ thống của bạn. Bất kỳ người dùng nào muốn sử dụng máy tính của họ trong một thời gian dài trong thời gian cần để chắc chắn về tính chính xác của các thành phần của họ tại bất kỳ thời điểm và giám sát sự ổn định của hệ thống. Chi phí thay thế một phần của phần cứng có thể rất tốn kém. PassMark BurnInTest Pro cung cấp cho bạn một bộ sưu tập của các công cụ chuyên nghiệp nhất để thử nghiệm Kiểm tra sức khỏe và phần cứng của các thành phần khác nhau như máy in, RAM, card đồ họa, đĩa cứng, pin máy tính xách tay, vv Để Ngăn ngừa rủi ro nghiêm trọng.

Tính năng chính của BurnInTest Pro
  • Hỗ trợ hệ điều hành và phần cứng 64 bit.
  • Cung cấp tài liệu hướng dẫn bằng file PDF và hỗ trợ trực tuyến.
  • Hỗ trợ in kết quả.
  • Ghi kết quả sang ổ đĩa theo định dạng HTML hoặc ASCII.
  • Các bản chạy thử nghiệm sẽ ngừng tự động khi hết thời gian được lựa chọn.
  • Lưu kết quả sang ổ đĩa dưới dạng file log.
  • Trường "Notes" và "Machine ID" giúp bạn lưu trữ thông tin cá nhân cùng với file log.
  • Hỗ trợ sao chép kết quả sang các ứng dụng khác nhau theo các định dạng ảnh như: BMP, GIF và EMF.
  • Đếm tổng số thao tác được tiến hành.
  • Có thể khởi chạy từ USB hoặc đĩa CD
  • Cung cấp thông tin tóm tắt về hệ thống, bao gồm: loại chip và tốc độ xử lý của CPU, số seri.
  • Kiểm tra lên tới 20 ổ đĩa cứng và mềm cùng lúc.
  • Kiểm tra lên đến 20 ổ đĩa quang cùng lúc.
  • Kiểm tra khả năng phát lại của video
  • Hỗ trợ kiểm tra thông số S.M.A.R.T của ổ cứng.
Download PassMark BurnInTest Pro v10.1 Build 1005 Full - Công cụ kiểm tra toàn diện hệ thống máy tính

Link trang chủ:

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Pass giải nén: 12345

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Huynhtam01284

Búa Đá Đôi
Bác cho mình hỏi Support Assist của máy Dell cũng tương tự như phần mềm này phải không nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho mình hỏi Support Assist của máy Dell cũng tương tự như phần mềm này phải không nhỉ?

Chính xác rồi bạn ạ, cũng có chức năng kiểm tra lỗi hệ thống rồi trích xuất những lỗi đó ra file để theo dõi và quản lý. Bạn có thể nghiên cứu cụ thể hơn ở video bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link die rồi bạn phj4nhpr09xx ơi

Đã cập nhật phiên bản mới và link mới cho bạn, chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới PassMark BurnInTest Pro v9.2 Build 1004 (x64) ngày 10/5/2021!