OriginLab OriginPro 2021 v9.8.0.200 (x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
OriginPro là một trong những phần mềm vẽ biểu đồ và phân tích thông tin hàng đầu do OriginLab phát hành. OriginPro cung cấp giao diện đơn giản kể cả với những người mới bắt đầu, cũng như khả năng tùy chỉnh dữ liệu và biểu đồ bằng cách sử dụng các chủ đề, mẫu, báo cáo tùy chỉnh. OriginPro 2018 là một công cụ quan trọng đáp ứng nhu cầu của các nhà khoa học, kỹ sư trong việc phân tích dữ liệu của một biểu đồ…

Tính năng chính
  • Sử dụng hơn 100 loại biểu đồ, Origin giúp bạn tùy chỉnh các biểu đồ chất lượng phù hợp với nhu cầu của bạn.
  • Origin có các công cụ mạnh mẽ cho các nhu cầu tính toán, bao gồm điều chỉnh đường cong, thống kê, phân tích đỉnh và xử lý tín hiệu.
  • Để có dữ liệu hiệu quả hơn, Origin Pro hỗ trợ nhiều định dạng phổ biến.
  • Công cụ phân tích đỉnh OriginPro cung cấp cho bạn nhiều khả năng hơn để tìm và phù hợp với nhiều điểm trong quá trình làm việc.
  • OriginPro có thể định vị các điểm dữ liệu 3D trên các mức tọa độ X, Y và Z, và các mức và điểm có thể được hiển thị cùng nhau.
  • Với OriginPro, bạn có nhiều cách hơn để sử dụng dữ liệu trực quan.

Yêu cầu hệ thống
  • Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Winsows 10.
  • CPU: 1.5 GHz or higher Pentium-compatible processor
  • RAM: 1 GB (khuyên dùng 4Gb ram trở lên)
  • Dung lượng ổ đĩa trống: 2.0 GB
Download OriginLab OriginPro 2021 v9.8.0.200 (x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác

Link trang chủ:

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
OriginPro là một trong những phần mềm vẽ biểu đồ và phân tích thông tin hàng đầu do OriginLab phát hành. OriginPro cung cấp giao diện đơn giản kể cả với những người mới bắt đầu, cũng như khả năng tùy chỉnh dữ liệu và biểu đồ bằng cách sử dụng các chủ đề, mẫu, báo cáo tùy chỉnh. OriginPro 2018 là một công cụ quan trọng đáp ứng nhu cầu của các nhà khoa học, kỹ sư trong việc phân tích dữ liệu của một biểu đồ…

Tính năng chính
  • Sử dụng hơn 100 loại biểu đồ, Origin giúp bạn tùy chỉnh các biểu đồ chất lượng phù hợp với nhu cầu của bạn.
  • Origin có các công cụ mạnh mẽ cho các nhu cầu tính toán, bao gồm điều chỉnh đường cong, thống kê, phân tích đỉnh và xử lý tín hiệu.
  • Công cụ phân tích đỉnh OriginPro cung cấp cho bạn nhiều khả năng hơn để tìm và phù hợp với nhiều điểm trong quá trình làm việc.
  • OriginPro có thể định vị các điểm dữ liệu 3D trên các mức tọa độ X, Y và Z, và các mức và điểm có thể được hiển thị cùng nhau.

Yêu cầu hệ thống
  • Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Winsows 10.
Download OriginLab OriginPro 2019b v9.6.5.169 (x86/x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Thank you

umanhn

Gà con
Nhấn "Like" dạo vẫn không thấy link, cám ơn trước nhé. :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhấn "Like" dạo vẫn không thấy link, cám ơn trước nhé. :)

Topic bên dưới sẽ giúp bạn:

HaThuyetIT

Gà con

Tính năng chính

Yêu cầu hệ thống
Download OriginLab OriginPro 2019b v9.6.5.169 (x86/x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

thank thớt nhé

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
mình xài thì có hiện tượng: sau khi thiết lập phải tắt mở lại nó mới cập nhật dữ liệu cài đặt
AD biết bị lỗi gì không hay là do mình dùng chưa đúng
Cảm ơn AD

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình xài thì có hiện tượng: sau khi thiết lập phải tắt mở lại nó mới cập nhật dữ liệu cài đặt
AD biết bị lỗi gì không hay là do mình dùng chưa đúng
Cảm ơn AD

Mình cập nhật lên bản mới nhất 2021 bạn xem khắc phục lỗi được không nhé!

hoangtuann

Gà con
File này có thuốc full không bác thớt? Em tìm trên mạng chỉ thấy thuốc cho bản trial thôi, em cảm ơn bác

hoangtuann

Gà con
Khi em dán từ origin sang word thì bị dính chữ demo, bác thớt có cách nào khắc phục không ạ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
File này có thuốc full không bác thớt? Em tìm trên mạng chỉ thấy thuốc cho bản trial thôi, em cảm ơn bác

Mình chỉ có bản này thôi, nếu bạn bị lỗi có thể file thuốc chưa được hoàn chỉnh và cần phải tìm bản khác tốt hơn thế vào.