Optitex 17 Full - Phần mềm thiết kế thời trang, may mặc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Optitex 17 Full - Phần mềm thiết kế thời trang, may mặc

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Optitex 17 là một ứng dụng phần mềm rất tiện dụng và chuyên dụng trong lĩnh vực công nghiệp thời trang cho các dịch vụ CAD / CAM 2D cũng như 3D. Nó cho phép bạn sử dụng cả công nghệ phẳng cũng như ba chiều để sản xuất quần áo của họ

Các nhà thiết kế máy tính tạo ra hình ảnh 3D của quần áo chuyển động trên một cảnh để hiểu quan điểm của họ. Các mô hình ảo có thể được thiết kế để chuyển đổi hình ảnh 2 chiều thành 3 chiều. Phần mềm này có vô số mẫu có thể được treo trên một số mô hình khác nhau có trong ứng dụng này.

Nó đã có một số công cụ đáng kinh ngạc để bán hàng và tiếp thị. Ứng dụng này mô phỏng tất cả các hoạt động liên quan đến sản xuất các kết nối, kết cấu, biến đổi màu sắc và trực quan hóa. Tất cả trong tất cả 0ptitex 17 là một ứng dụng rất hữu ích và chuyên dụng trong ngành thời trang.

Tính năng Optitex 17
  • Ứng dụng tiện dụng và chuyên dụng trong lĩnh vực công nghiệp thời trang cho các dịch vụ CAD / CAM 2D và 3D.
  • Một phần mềm tạo mẫu cho phép bạn tạo liền mạch các mẫu kỹ thuật số và tạo kích thước mẫu trong khi loại bỏ hàng trăm bước thủ công trong quy trình phát triển thiết kế.
  • Một bộ công cụ 3D hiển thị các mẫu ảo trong môi trường kỹ thuật số 3D sáng tạo cho phép bạn tạo thời trang cho trang phục của mình và thực hiện các thay đổi nhanh chóng chỉ bằng một nút bấm, được cung cấp bởi hiển thị quang học để hiển thị chân thực.
  • Cho phép bạn sử dụng cả công nghệ phẳng và ba chiều để sản xuất quần áo của họ.
  • Các mô hình ảo có thể được thiết kế để chuyển đổi hình ảnh 2 chiều thành 3 chiều.
  • Có vô số mẫu có thể được treo trên một số mô hình khác nhau được bao gồm trong ứng dụng này.
  • Có một số công cụ đáng kinh ngạc để bán hàng và tiếp thị.
  • Mô phỏng tất cả các hoạt động liên quan đến sản xuất các kết nối, kết cấu, biến đổi màu sắc và trực quan hóa.
Download Optitex v17 Full - Phần mềm thiết kế thời trang, may mặc

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em đang theo học ngành may anh chị cho em xin phần mềm Optiex 17 (máy đang chạy Win 10) được ko ạ. Cảm ơn anh chị. Email của em là : [email protected]

Bản 17 hiện tại không hoạt động, chỉ có bản 15 mình share tại đây là dùng được thôi nhé :) Bạn kéo lên rồi tải bản 15 về dùng, đã test trên Windows 10 và hoạt động tốt ;)
@MocAn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn nào gặp khó khăn pm mình đã cài đc bản 15 nhé. Đang đi tìm bản 17 hoặc 19 mà chưa có hic hic

Hiện tại chỉ có bản 15 là thuốc chuẩn thôi bạn ạ, bản 17 hay 19 đều là bản dùng thử, thuốc đều không có tác dụng, hay là gốc của nó cũng chỉ upgrade từ 15 lên mà thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
anh ơi cho em xin link bộ cài optitex 15 với, em không thấy có link tải trong bài viết ạ :D

Bạn sẽ chỉ thấy một mã số, bạn cần convert mã số này sang dạng link download theo hướng dẫn cực kỳ đơn giản ở bên dưới:

thaihv

Gà con
Bạn sẽ chỉ thấy một mã số, bạn cần convert mã số này sang dạng link download theo hướng dẫn cực kỳ đơn giản ở bên dưới:
em tải đc rồi, cám ơn anh {EMO_026}{EMO_026}{EMO_026}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi, chỉ dẫn dùm với {bye}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dùng 1 tuần thì ko mở được nữa bạn à :-(
Xem phần đính kèm 16784

Hướng dẫn cài đặt Optitex 15
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy folder “App” đến đường dẫn “C:\Program Files (x86)\Optitex 15
  • Tiếp theo cài đặt “Emulators” chọn phiên bản đúng theo Windows 32 bit hoặc 64bit
    • Chạy file “_before.cmd” với Run as Administrator
    • Reset máy chạy tiếp “_install.cmd” và chọn Install Driver Anyway
  • Chạy License Manager > Install License > Tìm đến file “License.lis
Sau khi cài đặt đúng như trên mà vẫn bị báo lỗi, bạn thử dùng Firewall chặn kết nối Internet của phần mềm xem sao nhé ;)

luantran

Gà con
Optitex 15 là một ứng dụng phần mềm rất tiện dụng và chuyên dụng trong lĩnh vực công nghiệp thời trang cho các dịch vụ CAD / CAM 2D cũng như 3D. Nó cho phép bạn sử dụng cả công nghệ phẳng cũng như ba chiều để sản xuất quần áo của họ

Các nhà thiết kế máy tính tạo ra hình ảnh 3D của quần áo chuyển động trên một cảnh để hiểu quan điểm của họ. Các mô hình ảo có thể được thiết kế để chuyển đổi hình ảnh 2 chiều thành 3 chiều. Phần mềm này có vô số mẫu có thể được treo trên một số mô hình khác nhau có trong ứng dụng này.

Nó đã có một số công cụ đáng kinh ngạc để bán hàng và tiếp thị. Ứng dụng này mô phỏng tất cả các hoạt động liên quan đến sản xuất các kết nối, kết cấu, biến đổi màu sắc và trực quan hóa. Tất cả trong tất cả 0ptitex 15 là một ứng dụng rất hữu ích và chuyên dụng trong ngành thời trang.

Tính năng Optitex 15
  • Ứng dụng tiện dụng và chuyên dụng trong lĩnh vực công nghiệp thời trang cho các dịch vụ CAD / CAM 2D và 3D.
  • Một phần mềm tạo mẫu cho phép bạn tạo liền mạch các mẫu kỹ thuật số và tạo kích thước mẫu trong khi loại bỏ hàng trăm bước thủ công trong quy trình phát triển thiết kế.
  • Một bộ công cụ 3D hiển thị các mẫu ảo trong môi trường kỹ thuật số 3D sáng tạo cho phép bạn tạo thời trang cho trang phục của mình và thực hiện các thay đổi nhanh chóng chỉ bằng một nút bấm, được cung cấp bởi hiển thị quang học để hiển thị chân thực.
  • Cho phép bạn sử dụng cả công nghệ phẳng và ba chiều để sản xuất quần áo của họ.
  • Các mô hình ảo có thể được thiết kế để chuyển đổi hình ảnh 2 chiều thành 3 chiều.
  • Có vô số mẫu có thể được treo trên một số mô hình khác nhau được bao gồm trong ứng dụng này.
  • Có một số công cụ đáng kinh ngạc để bán hàng và tiếp thị.
  • Mô phỏng tất cả các hoạt động liên quan đến sản xuất các kết nối, kết cấu, biến đổi màu sắc và trực quan hóa.
Cấu hình Optitex 15
  • Hệ điều hành: Windows 7/8 / 8.1 / 10
  • Bộ nhớ (RAM): Yêu cầu 1 GB RAM.
  • Dung lượng đĩa cứng: 500 MB dung lượng trống cần thiết.
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý Intel Dual Core trở lên.
Download Optitex v15.0.198.0 Full - Phần mềm thiết kế thời trang, may mặc

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn
Có bản Cr@ck ko bạn?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bản Cr@ck ko bạn?

Ý bạn là bản chỉ cần copy file .exe đè vào file .exe gốc và dùng luôn hả? Không có đâu bạn ạ, chỉ có cách bẻ khóa như mình hướng dẫn ở trên thôi nhé :D

MocAn

Gà con
Mình không có máy in chuyên dụng, các bạn chỉ giúp cho mình cách xuất file dữ liệu để in đúng kích thước thiết kế trên khổ giấy A0 với ạ, cám ơn rất nhiều !

Hai Lua

Gà con
Hướng dẫn cài đặt Optitex 15
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy folder “App” đến đường dẫn “C:\Program Files (x86)\Optitex 15
  • Tiếp theo cài đặt “Emulators” chọn phiên bản đúng theo Windows 32 bit hoặc 64bit
    • Chạy file “_before.cmd” với Run as Administrator
    • Reset máy chạy tiếp “_install.cmd” và chọn Install Driver Anyway
  • Chạy License Manager > Install License > Tìm đến file “License.lis
Sau khi cài đặt đúng như trên mà vẫn bị báo lỗi, bạn thử dùng Firewall chặn kết nối Internet của phần mềm xem sao nhé
xin link download bạn ơi