Hỏi/ Thắc mắc - [Open cart - PHP] Thắc mắc chỉnh footer của website | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc [Open cart - PHP] Thắc mắc chỉnh footer của website

leaderhero

Búa Đá
Mình là dân Marketing - IT tay ngang mà nay công ty đang làm nhờ sửa code, khổ nỗi lại chả hiểu tí tẹo nào về ngôn ngữ lập trình nên muốn hỏi ae trong Group ai rành vấn đề này chỉ giáo giúp mình.
Công ty đang dùng mã nguồn web Opencart 1.5 khá cũ rồi, và mình đang bị "bắt" sửa nội dung của cái footer. Mình tìm được ra chỗ sửa là trong catalog/view/theme/default/template/common rồi, nhưng khổ nổi thông tin "text_info" của dòng 14 thì chả biết nó nằm chỗ mô, lục tung cả trong admin vẫn ko thấy.
Vậy cao nhân nào rành về php or OC xin chỉ giáo giúp mình. THANKS ae
Website: psi-vn.com/

Screenshot_2020-02-27 footer tpl - Bộ Quản Lý Tệp cPanel v3.png

TekMonts

Búa Đá Đôi
Nếu bạn ko biết cái text infor thì bạn có thể comment cái đó lại và viết những cái bạn muốn là xong.

hackercong

Rìu Sắt
Cho ultraview đi để nghía xem

DungVip123

Gà con
Giờ cứ woo của wp cho dễ xài chứ open hay mấy cms khác ít dc support lắm