Hỏi/ Thắc mắc - onedrive edu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc onedrive edu

tittau

Rìu Sắt Đôi
dạo này nghỉ học trực tuyến nhiều trường nhóc nhà mình lập cho mỗi cháu cái mail edu của trường để học teams
cái mail edu ở mấy trường vn có thọ dc lâu ko nhỉ và có dc free dung lương onedrive ko nhỉ mọi người
có mấy mail edu lập từ năm trước mà bgio vẫn còn dùng dc

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
"Quính" gì mà sai lỗi nhiều nơi mà cũng để vậy được nhỉ.
Nói chung thì đừng lạm dụng, kẻo các cháu không còn cái edu mà học online.

Còn mấy cái mail cũ và cả onedrive (chủ yếu là Onedrive hay O365 chứ mail Edu get thì chỉ dùng để đăng ký Team chứ có làm được gì) còn dùng được thì bạn là 1 trong số rất rất ít người may mắn đấy-thiên hạ bị clear hết rồi. Cứ thế mà dùng thôi, nếu bị đóng thì không cần hỏi cũng biết ngay mà.

qminh19

Búa Gỗ Đôi
mail edu của mình, cả edufree.win và mail của Microsoft đều đã tồn tại hơn 4 năm rồi, đa số để up ảnh và dữ liệu driver chứ ko làm gì nhiều cả

tittau

Rìu Sắt Đôi
"Quính" gì mà sai lỗi nhiều nơi mà cũng để vậy được nhỉ.
Nói chung thì đừng lạm dụng, kẻo các cháu không còn cái edu mà học online.

Còn mấy cái mail cũ và cả onedrive (chủ yếu là Onedrive hay O365 chứ mail Edu get thì chỉ dùng để đăng ký Team chứ có làm được gì) còn dùng được thì bạn là 1 trong số rất rất ít người may mắn đấy-thiên hạ bị clear hết rồi. Cứ thế mà dùng thôi, nếu bị đóng thì không cần hỏi cũng biết ngay mà.

mình vừa up thử 20g lên đó vẫn dc bạn a
chắc mình may mắn trường vẫn mở

End love

Búa Đá
mail edu cấp cho học sinh sinh viên có thể bị xóa khi ra trường. mail cho giáo viên dùng trọn đời. không sợ xóa.

tittau

Rìu Sắt Đôi
mail edu cấp cho học sinh sinh viên có thể bị xóa khi ra trường. mail cho giáo viên dùng trọn đời. không sợ xóa.
dữ liệu mình up lên mail edu cụ thể onedrive liệu có riêng tư dc ko nhi. trường có tự do mở dc dữ liệu mình ra xem ko nhỉ bạn