Thảo luận - OneDrive 5TB 2TB đã bị quét sạch? | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận OneDrive 5TB 2TB đã bị quét sạch?

Susu08

Búa Gỗ Đôi
Sau ngày 12/7/20 onedrive của bạn sẽ bị xóa trừ khi bạn vào Onedrive.com để kích hoạt lại nó. Tài khoản gmail đã không sử dụng trong hai năm và hiện bị đóng băng. Bạn cần vào Onedrive.com để kích hoạt lại thôi.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Sau ngày 12/7/20 onedrive của bạn sẽ bị xóa trừ khi bạn vào Onedrive.com để kích hoạt lại nó. Tài khoản gmail đã không sử dụng trong hai năm và hiện bị đóng băng. Bạn cần vào Onedrive.com để kích hoạt lại thôi.
Cảm ơn bạn. Mình không biết tiếng anh bạn ơi.

Connect

Búa Gỗ Đôi
Ok, vì đây là mail phụ nên cũng chả sao.
Hình đây:
Link đây bạn
Cảm ơn bạn đã chia sẽ !
Đây là Onedrive bạn bị khóa vì gmail đã một thời gian dài không truy cập chứ không phải do mail edu không hợp lệ !
Nên nó khác với vấn đề của mình và một số bạn khác gặp trường hợp như mình !

PVMHIEN

Búa Gỗ
Mình góp ý thêm:
Không những mua bằng tiền mà mua không hợp pháp vẫn bị lấy lại như thường đó các bạn ạ.
Tốt nhất là nên sử dụng dịch vụ hợp pháp nếu có điều kiện, hoặc sử dụng tài khoản miễn phí thì phải có giải pháp sao lưu đề phòng.
Hi,
Bạn có thể chia sẻ vài web uy tín mua key office và acc (s) thanks a lot!