Thảo luận - OneDrive 5TB 2TB đã bị quét sạch? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận OneDrive 5TB 2TB đã bị quét sạch?

Connect

Búa Gỗ Đôi
Tình hình mấy cái tài khoản OneDrive 5TB và 2TB mình đã tạo đã không thể truy cập được vào kho lưu trữ.
OneDrive trong điện thoại cũng vậy, truy cập được mà không thể tải dữ liệu về được. Coi như gần 100GB dữ liệu bay luôn.
Có bạn nào biết cách lấy lại dữ liệu được không ?
Chưa có tên.jpg

2020-09-01 15.05.44 onedrive.live.com 343903815fc0.jpg

2020-09-01 15.07.36 jxjjxy-my.sharepoint.com 8386eebbfdb9.jpg

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình góp ý thêm:
Không những mua bằng tiền mà mua không hợp pháp vẫn bị lấy lại như thường đó các bạn ạ.
Tốt nhất là nên sử dụng dịch vụ hợp pháp nếu có điều kiện, hoặc sử dụng tài khoản miễn phí thì phải có giải pháp sao lưu đề phòng.

KhoaTran QN

Búa Gỗ
Mấy cái này toàn chứa tài liệu du học thôi, tài liệu quan trọng thì cứ làm cái chính chủ trả tiền cho chắc.

senshin2408

Búa Đá
Mình mới mua 1 tài khoản office 365 trên mạng 300k, nó add mình vào family của nó. Có vấn đề gì không mấy bác {oh}{oh}

xuan hao

Búa Gỗ
Tui là tui chỉ up kho phim "bóng tối" của mình (được thu thập từ nhiều nguồn) lên đó, còn cái nào là backup hay quan trọng nếu muốn up lên đó thì chuẩn nén RAR4 đặt pass 24 ký tự mix tùm lum rồi up lên :D
4.0 rồi bạn ơi