Phần mềm khác - Omnify Hotspot 2.3.0 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Omnify Hotspot 2.3.0

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Omnify Hotspot – là bộ định tuyến ảo tốt nhất để biến PC của bạn thành điểm phát sóng Wi-Fi & bộ lặp.

đặc trưng
Điểm phát sóng Wi-Fi
• Điểm truy cập Wi-Fi cho phép bạn tạo điểm truy cập không dây và chia sẻ internet của mình. Dễ sử dụng và bắt đầu nhanh chóng vì bạn chỉ cần đặt tên và mật khẩu và bạn có thể kết nối điện thoại thông minh, máy tính bảng, trình phát đa phương tiện, thiết bị đọc sách điện tử, máy in, máy tính xách tay và các thiết bị không dây khác. Tên mạng cũng có thể bao gồm các ký tự Unicode và Biểu tượng cảm xúc.

Chia sẻ bất kỳ kết nối internet nào
• Chia sẻ tức thì mọi kết nối internet từ Ethernet, Wi-Fi, VPN, Tethering hoặc 3G / 4G LTE với bạn bè, đồng nghiệp và các thiết bị của riêng bạn. Bạn có thể chia sẻ gói dữ liệu di động của mình thông qua chia sẻ kết nối hoặc bằng bộ điều hợp USB dongle. Giữ tất cả các thiết bị của bạn trực tuyến dễ dàng - mọi lúc mọi nơi.

Bộ lặp Wi-Fi
• Bộ lặp Wi-Fi cho phép bạn lặp lại mạng không dây hiện có và mở rộng phạm vi của nó. Nếu đã kết nối với mạng, bạn có thể khởi động bộ lặp để tăng cường độ và phạm vi tín hiệu ngay lập tức. Nó có thể giúp bạn kết nối tất cả các thiết bị của mình với Wi-Fi bằng một kết nối đáng tin cậy.

Chế độ cầu
• Ở chế độ cầu nối, thiết bị của bạn được kết nối trực tiếp với mạng mà bạn đang chia sẻ. Điều này giúp chia sẻ tệp, máy in và nội dung khác giữa tất cả các thiết bị của bạn dễ dàng hơn. Ở chế độ bình thường, thiết bị của bạn ẩn với mạng bạn đang chia sẻ và kết nối với máy tính của mình.

Hồ sơ
• Dễ dàng tạo cấu hình mới trong điểm phát sóng Wi-Fi & bộ lặp với cài đặt riêng và thiết bị được kết nối. Cho dù bạn đang ở nhà, đi công tác hay thăm bạn bè, bạn có thể chuyển đổi giữa chúng bất cứ lúc nào mà không cần nhớ tên và mật khẩu của chúng. Bạn cũng có thể sử dụng nó để tạo mạng khách trong vài giây.

Chặn quảng cáo
• Quảng cáo ở khắp mọi nơi trên internet và làm gián đoạn và làm chậm trải nghiệm duyệt web của bạn. Trải nghiệm web sạch hơn, nhanh hơn và chặn các quảng cáo gây phiền nhiễu và không mong muốn trên các thiết bị được kết nối với điểm phát sóng của bạn. Nó thậm chí có thể chặn quảng cáo từ các ứng dụng trên iPhone, iPad và các thiết bị Android của bạn.

quy tắc truy cập tường lửa
• Quy tắc truy cập xác định tiêu chí được sử dụng để cho phép hoặc từ chối lưu lượng truy cập vào thiết bị được kết nối. Bạn có thể quyết định xem bạn có muốn các thiết bị được kết nối có quyền truy cập vào mạng cục bộ và Internet của mình theo mặc định hay không. Ngoài ra, các quy tắc truy cập có thể được xác định cho mỗi thiết bị để ghi đè các quy tắc truy cập mặc định. Cuối cùng, bạn có thể chia sẻ internet trong khi bảo vệ máy tính và mạng của mình.

Cập nhật tự động
• Việc cập nhật ứng dụng hoàn toàn không phải lo lắng. Cài đặt nó một lần và tất cả các bản cập nhật sẽ được gửi liên tục cho bạn - miễn phí. Các bản cập nhật được cài đặt tự động và bạn không phải tải xuống hoặc sử dụng lại trình cài đặt.

Tránh các khoản phí Wi-Fi bổ sung
• Cho dù đang ở khách sạn hay sử dụng Wi-Fi trên máy bay, bạn sẽ không muốn bị mắc kẹt khi thanh toán cho mỗi thiết bị Internet. Chỉ cần kết nối với mạng của họ và bắt đầu một điểm phát sóng để đưa tất cả các thiết bị của bạn trực tuyến với giá của một thiết bị. Bạn cũng có thể chia sẻ kết nối 3G / 4G LTE của mình để tránh hoàn toàn phí Wi-Fi.

Giám sát lưu lượng mạng
• Theo dõi chặt chẽ việc sử dụng mạng của từng thiết bị được kết nối. Bạn có thể theo dõi băng thông tải lên và tải xuống trong thời gian thực, cùng với việc sử dụng lưu lượng truy cập trước đây.

Title Release: Omnify.Hotspot.2.3.0
Developer: Omnify Hotspot - The Best Wi-Fi Hotspot & Repeater for Windows - Treexy
License: FreeWare
Download:
XDNHV