Microsoft Office - Office Tool Plus - Công cụ hỗ trợ cài đặt online tất cả các phiên bản Microsoft Office | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Office Tool Plus - Công cụ hỗ trợ cài đặt online tất cả các phiên bản Microsoft Office

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Check dùm bạn
Key ở #1 đã về 0, nhưng còn get WebAct được.
Key ở topic của @chubinhphuong vẫn còn online (>3xxx)
Cảm ơn bạn! Bạn check giùm để mọi người biết có thể sử dụng luôn, khỏi cần tìm. Tôi không có tool check ra mã lỗi, chỉ biết đã hết lượt online thôi.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Cảm ơn bạn! Bạn check giùm để mọi người biết có thể sử dụng luôn, khỏi cần tìm. Tôi không có tool check ra mã lỗi, chỉ biết đã hết lượt online thôi.
Mình cũng ko check key VL bằng mã lỗi đâu, mà dùng
- PIDKey của Ratiborus để xem số lượt còn online. Nếu là 0 thì
- Dùng 1 IID của key đó check qua WebAct.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn cho mình hỏi nếu mình dùng tool này để lựa chọn phiên bản office tải về và tự động cài đặt luôn, vậy nếu mình chọn tải về nhưng không cài đặt mà thoát tool ra luôn thì bộ office mình tải về đó nó lưu nằm ở thư mục nào trên máy tính vậy bạn?

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Bạn cho mình hỏi nếu mình dùng tool này để lựa chọn phiên bản office tải về và tự động cài đặt luôn, vậy nếu mình chọn tải về nhưng không cài đặt mà thoát tool ra luôn thì bộ office mình tải về đó nó lưu nằm ở thư mục nào trên máy tính vậy bạn?
Tool này dùng để cài đặt online là chủ yếu bạn ạ! Có chức năng lựa chọn là cài đặt sau khi tải về đó, nhưng tôi chưa thử. Bạn thử xem sao nhé! Trước khi Deploy Office, bạn vào Setting, chọn tiếng Việt cho dễ dùng.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tool này dùng để cài đặt online là chủ yếu bạn ạ! Có chức năng lựa chọn là cài đặt sau khi tải về đó, nhưng tôi chưa thử. Bạn thử xem sao nhé! Trước khi Deploy Office, bạn vào Setting, chọn tiếng Việt cho dễ dùng.
Vâng ạ, hôm qua mình có tải về và dùng thử, mình cũng có chọn hiển thị tiếng việt và chọn là tải về rồi thoát tool, nhưng sau khi chờ nó tải về là nó tự động cài luôn á bạn hjhj

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Vâng ạ, hôm qua mình có tải về và dùng thử, mình cũng có chọn hiển thị tiếng việt và chọn là tải về rồi thoát tool, nhưng sau khi chờ nó tải về là nó tự động cài luôn á bạn hjhj
Mục đích là dùng cài Office 2019 VL (và các phiên bản Office khác) online mà bạn. Mạng tốt thì cài nhanh không hà, tải về chi cho nặng máy bạn hỉ!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mục đích là dùng cài Office 2019 VL (và các phiên bản Office khác) online mà bạn. Mạng tốt thì cài nhanh không hà, tải về chi cho nặng máy bạn hỉ!
Vâng bạn, ý là mình thử chọn chế độ tải về xong cho nó tự thoát tool như trong tool có nói đến và coi sau khi nó tải về xong thì nó lưu bản office đó ở thư mục nào đó bạn, mình chọn chế độ đó mà sau khi tải xong về nó vẫn tự cài luôn hjhj ??