Desktop & Văn phòng - Office Timeline Plus/Pro Edition v5.01.02.00 Full - Tạo timeline cho bài thuyết trình! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Office Timeline là một add-on cho Microsoft PowerPoint giúp bạn dễ dàng thêm các timeline tùy chỉnh, bắt mắt vào bài thuyết trình của mình.

Office Timeline
được thiết kế cho các chuyên gia làm việc trong các lĩnh vực quản lý dự án, marketing, tư vấn, công nghệ thông tin, giáo viên, sinh viên, những người cần đến một công cụ tốt hơn để trình bày các bài thuyết trình, dự án của mình cho khách hàng, quản lý và những người khác. Với Office Timeline bạn có thể tạo các timeline (mốc thời gian) đẹp, chuyên nghiệp và vô cùng dễ dàng, giúp cho bài thuyết trình trở nên trực quan và sinh động hơn.

Tính năng chính của công cụ tạo mốc thời gian Office Timeline
  • Tạo các timeline đẹp, phức tạp mà không tốn nhiều thời gian, công sức
  • Nhanh chóng tạo ra một timeline hoặc biểu đồ Gantt
  • Tích hợp trong dải ruy băng của Microsoft PowerPoint giúp tạo timeline ngay trong bài thuyết trình với giao diện quen thuộc
  • Tạo timeline ấn tượng một cách nhanh chóng, chỉ trong vòng chưa đầy 2 phút
Download Office Timeline Plus/Pro Edition v5.01.02.00 Full - Tạo timeline cho bài thuyết trình!

Ảnh test phần mềm ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thể reup qua link fshare hoặc gdrive được ko :)

Lý do vì sao mình up lên cloud mail ru (của Nga) là vì nó lưu trữ file vĩnh viễn (trừ những file có virus hay vi phạm bản quyền thì nó xóa thôi). Hơn nữa tốc độ tải của nó rất nhanh, khi tải thì không có quảng cáo, không mất thời gian chờ đợi, mà nó lại MIỄN PHÍ nữa, cộng hưởng tất cả các yếu tố đó lại tạo ra 1 trang cloud mail ru đáng tin cậy cho mọi người sử dụng.
Tuy nhiên theo yêu cầu của bạn mình up lên Mediafire cho bạn tải (thành viên PST502 vừa mới upload link Google Drive cho bạn và file bị xóa luôn - đó chính là lý do vì sao mình không bao giờ upload lên đó, hoặc có up thì rất ít).
Cách download từ Cloud Mail ru bạn có thể xem video bên dưới của mình:

Link download phần mềm:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

PST502

Rìu Bạc
Lý do vì sao mình up lên cloud mail ru (của Nga) là vì nó lưu trữ file vĩnh viễn (trừ những file có virus hay vi phạm bản quyền thì nó xóa thôi). Hơn nữa tốc độ tải của nó rất nhanh, khi tải thì không có quảng cáo, không mất thời gian chờ đợi, mà nó lại MIỄN PHÍ nữa, cộng hưởng tất cả các yếu tố đó lại tạo ra 1 trang cloud mail ru đáng tin cậy cho mọi người sử dụng.
Tuy nhiên theo yêu cầu của bạn mình up lên Mediafire cho bạn tải (thành viên PST502 vừa mới upload link Google Drive cho bạn và file bị xóa luôn - đó chính là lý do vì sao mình không bao giờ upload lên đó, hoặc có up thì rất ít).
Cách download từ Cloud Mail ru bạn có thể xem video bên dưới của mình:

Link download phần mềm:
Không có trích dẫn
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Bác cũng có thể dùng IceDrive, SecuFiles, Zippyshare, Drop.me để up file :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cũng có thể dùng IceDrive, SecuFiles, Zippyshare, Drop.me để up file :D

Những trang trên mình có dùng qua rồi nhưng file trong 30 ngày không có ai download là bị xoá ngay! Rất phiền phức :D

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mấy cái link Drive với Mediafire share ở trên đi tong hết rồi, up lại đi thớt ơi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mấy cái link Drive với Mediafire share ở trên đi tong hết rồi, up lại đi thớt ơi.

Bạn có thể tải link Cloud mail ru ở trên, đó là lý do vì sao mình thích dùng trang này nhất, bởi vì thời gian lưu trữ file của nó là rất lâu, chứ như Mediafire và Google Drive hiện tại file đều bị die hết rồi :D
Video hướng dẫn tải như ở trên, mà tải rất nhanh, hoàn toàn miễn phí và không quảng cáo.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có thể tải link Cloud mail ru ở trên, đó là lý do vì sao mình thích dùng trang này nhất, bởi vì thời gian lưu trữ file của nó là rất lâu, chứ như Mediafire và Google Drive hiện tại file đều bị die hết rồi :D
Video hướng dẫn tải như ở trên, mà tải rất nhanh, hoàn toàn miễn phí và không quảng cáo.

Mediafire và GG Drive là chuyên gia chém Cr@ck và key lậu mà, còn bạn lưu trữ những tài liệu bản quyền hẳn hoi thì đảm bảo còn lâu hơn cả Ru.