Chia sẻ - Office 365 Business bản quyền đến 30/4/2023 | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office 365 Business bản quyền đến 30/4/2023

NPhuong

Búa Gỗ
em bên quản trị phần mềm của công ty, quản lý tài khoản của 21 account Office 365 Business (dùng bộ Offine và online: Word, Excel, Access, Outlook, Powerpoint, Onedrive); trong đó 1 account được dùng cho 5 thiết bị. Để không cũng phí nên đem lên cho bác nào có nhu cầu. sẽ free cho 2 người đầu tiên comment và inbox trực tiếp facebook messnger tại đây, những người sau sẽ tính phí (100k); add account bản quyền qua teamviewer; cam kết tài khoản Onedrive 1T chưa ai ở Công ty sử dụng. Ai không có nhu cầu bỏ qua nha.
các bác tải về theo phiên bản (mình up sẵn English thôi; còn có các phiên bản Tiếng Việt, Pháp, Trung...)
32bit here
64bit here
Xem phần đính kèm 18010

em bên quản trị phần mềm của công ty, quản lý tài khoản của 21 account Office 365 Business (dùng bộ Offine và online: Word, Excel, Access, Outlook, Powerpoint, Onedrive); trong đó 1 account được dùng cho 5 thiết bị. Để không cũng phí nên đem lên cho bác nào có nhu cầu. sẽ free cho 2 người đầu tiên comment và inbox trực tiếp facebook messnger tại đây, những người sau sẽ tính phí (100k); add account bản quyền qua teamviewer; cam kết tài khoản Onedrive 1T chưa ai ở Công ty sử dụng. Ai không có nhu cầu bỏ qua nha.
các bác tải về theo phiên bản (mình up sẵn English thôi; còn có các phiên bản Tiếng Việt, Pháp, Trung...)
32bit here
64bit here
Xem phần đính kèm 18010
Chào bạn tuanthuasac!
Một là bạn chia sẽ cho anh(chị)em trên diễn đàn.Còn bạn nói ai đăng ký sau sẽ tính phí(tính tiền) thì tôi nghĩ rằng bạn không còn là bạn nữa,mà đây là tính kế mua bán.Hi...hi...hi...
NPhuong

tuanthuasac

Búa Đá
Chào bạn tuanthuasac!
Một là bạn chia sẽ cho anh(chị)em trên diễn đàn.Còn bạn nói ai đăng ký sau sẽ tính phí(tính tiền) thì tôi nghĩ rằng bạn không còn là bạn nữa,mà đây là tính kế mua bán.Hi...hi...hi...
NPhuong
không ai làm free. bạn muốn free thì tìm Cr@ck. 100 k nhiều, để hỗ trợ cài lại windows nữa chứ k chỉ cài 1 lần.

luvis

Rìu Vàng Đôi
Chào bạn tuanthuasac!
NPhuong
chán bạn quá, toàn ko làm mà đòi có ăn

NPhuong

Búa Gỗ
không ai làm free. bạn muốn free thì tìm Cr@ck. 100 k nhiều, để hỗ trợ cài lại windows nữa chứ k chỉ cài 1 lần.
Tôi xin trích dẫn lời bạn đã nói: "...em bên quản trị phần mềm của công ty, quản lý tài khoản của 21 account Office 365 Business (dùng bộ Offine và online: Word, Excel, Access, Outlook, Powerpoint, Onedrive); trong đó 1 account được dùng cho 5 thiết bị. Để không cũng phí nên đem lên cho bác nào có nhu cầu. sẽ free cho 2 người đầu tiên comment và inbox trực tiếp facebook messnger tại đây."
Vậy lời nói của bạn có còn giá trị hay nó bay mất rồi!
NPhuong.

tuanthuasac

Búa Đá
Tôi xin trích dẫn lời bạn đã nói: "...em bên quản trị phần mềm của công ty, quản lý tài khoản của 21 account Office 365 Business (dùng bộ Offine và online: Word, Excel, Access, Outlook, Powerpoint, Onedrive); trong đó 1 account được dùng cho 5 thiết bị. Để không cũng phí nên đem lên cho bác nào có nhu cầu. sẽ free cho 2 người đầu tiên comment và inbox trực tiếp facebook messnger tại đây."
Vậy lời nói của bạn có còn giá trị hay nó bay mất rồi!
NPhuong.
sai chỗ nào mong chỉ rõ. đã ghi là free cho 2 người đầu tiên chứ đâu nói free tất cả. không biết không giữ lời chỗ nào??!! và câu đem lên cho ai có nhu cầu đâu có nghĩa là free. về câi chữ mà vạch lá tìm sâu thì kiểu nào chẳng có hả bạn?!

Quyenlq

Gà con
Cho xin 1 key với Ad. Thanks

Mình thấy bác chủ thớt đã thực hiện đúng như chủ đề topic. Mình đã dùng key bên bác, hỗ trợ nhiệt tình dù cài lại máy vài lần.

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Free thì qua thớt chia sẻ key lót dép hóng các thể loại (2010, 2013, 2016, 2019, 2021, project, visio, ...) Dùng khi nào chán thì cài bản mới rồi lại hóng tiếp

tittau

Rìu Sắt
sai chỗ nào mong chỉ rõ. đã ghi là free cho 2 người đầu tiên chứ đâu nói free tất cả. không biết không giữ lời chỗ nào??!! và câu đem lên cho ai có nhu cầu đâu có nghĩa là free. về câi chữ mà vạch lá tìm sâu thì kiểu nào chẳng có hả bạn?!
em chỉ quan tâm đến cái onedrive để upanh thay gphoto mới siết luật
chủ thớt cho mình hỏi chẳng may chủ thớt ko làm cty đó nua hay vì lý do gi đó dc thăng chức ko quản lý it nữa thằng khác vào nó phát hiện ra nó chặn hay gigig đó đại ý là chỉ cần đổi pass accont thì bọn mình có tgian để backup lại data trên one ko nhỉ

tuanthuasac

Búa Đá
1. Không khuyến khích dùng onedrive do dữ liệu dùng chung 1 account 5 thiết bị. đưa lên đó sẽ bị xoá hay lộ thông tin
2. Nếu có chuyển chỗ khác thì minh sẽ nhăn inbox riêng

mieuboy

Búa Đá
Sau mấy tháng dùng thì vẫn thấy bác chủ uy tín nhé các bác. Vẫn được bác ấy hỗ trợ dù đã cài lại win vài lần 😀