Office 2016 đổi icon | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Office 2016 đổi icon

dotana

Gà con
Có bạn nào như của mình không? hôm mới cài cái office 2016, activate xong thì icon vẫn đúng. Thế quái nào nay mở lên lại, nó lại chuyển sang icons mới của office 2021 thế này:

Không biết mai mốt xui xui nó mất bản quyền không. Trước đó mình có xài 365 và đã hết hạn rồi nên gỡ ra cai 2016.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Sợ nó bay mất bản quyền lại phải đi activate lại thôi bạn.
Sợ cái gì mà sợ.
Bay mất thì kích hoạt lại, chuyện thường ngày ấy mà.

Nhân tiện thấy cái này mới:

N

n2t4r

Có bạn nào như của mình không? hôm mới cài cái office 2016, activate xong thì icon vẫn đúng. Thế quái nào nay mở lên lại, nó lại chuyển sang icons mới của office 2021 thế này:
Xem phần đính kèm 38902

Không biết mai mốt xui xui nó mất bản quyền không. Trước đó mình có xài 365 và đã hết hạn rồi nên gỡ ra cai 2016.
bạn cài bằng cách chạy file ISO đúng không bạn? nếu cài bằng cách đó thì nó sẽ cài bản hơi cũ cũ xíu, sau đó nó sẽ âm thầm tự động cập nhật lên dẫn đến icon thay đổi đi, nếu bạn kích bằng Key chuẩn thì không sao, còn dùng KMS mình không chắc

dotana

Gà con
Thử search trên reddit cũng có người bị, mình cài bằng ISO rồi active bang CID thì phải, quên mất.
Hy vọng không sao.

Doanh11

Búa Gỗ Đôi
Xem phần đính kèm 38902

Theo mình biết thì bản Retail mới có chuyện này, bản VL thì không. Mà phải update nó mới thay đổi chứ, không thì như cũ thôi.

hoanbnhbg

Búa Gỗ
Của mình thì office 21 mà giao diện 219 đây, chả biết sao

Attachments

141 KB · Lượt xem: 7