Chia sẻ - Office 2013-2016-2019-365 Retai và Windows 7-8.1-10 chính hãng từ Microsoft | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office 2013-2016-2019-365 Retai và Windows 7-8.1-10 chính hãng từ Microsoft

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình sợ dùng các loại Tool rồi....
Hậu quả phải khắc phục...

Nhiều bạn thường phải tải File cài đặt bằng Tool thường rất khó khăn với người không thạo.
Mình là người dùng đã từng vất vả đi tìm Link để tải File cài đặt (Sợ rằng không chuẩn => Vừa thiếu các tính năng hỗ trợ, lại vừa dính Virus).
Các bạn vào Link này là bài viết hữu ích của mình giúp bạn có thể tạo ra một máy tính dùng vĩnh cửu và luôn chạy cực nhanh nhé.
Các bạn vào Link này để có được Key phần mềm diệt VIRUS bản quyền miễn phí hàng đầu thế giới tới 6 tháng nhé.
Mình xin chia sẻ lại những Link tải trực tiếp từ Server của Microsoft những File cài đặt này (Không phải là mình tải về rồi Up lên để các bạn Download nhé)
(Lưu ý Office đều là bản Retail)
Tải từ nguồn không tin cậy dễ bị VIRUS
Download Link cho tất cả File cài đặt ONLINE của Visio, Project, Office 2013-2016-2019-365 Retail cả x86 (32-bit) và x64 (64-bit):

Download đĩa ISO cài đặt OFFLINE cho ứng dụng riêng lẻ Word-Excel-PowerPoint-2019 Retail Link:
(Dành cho bạn nào chỉ muốn cài đặt 3 ứng dụng này)
Download đĩa ISO cài đặt OFFLINE cho ứng dụng riêng lẻ Word-Excel-PowerPoint-2016 Retail Link:
(Dành cho bạn nào chỉ muốn cài đặt 3 ứng dụng này)
Download đĩa ISO cài đặt OFFLINE cho ứng dụng riêng lẻ Word-Excel-PowerPoint-2013 Retail Link:
Download đĩa ISO cài đặt OFFLINE cho VISO-PROJECT-OFFICE 2013-2016-2019-365 Pro Plus Retail Link:

Theo những Link mình đã viết ở trên bạn chỉ cần thay ngôn ngữ ở Link là bạn sẽ tải được chính xác File ISO Office bạn muốn.
Windows 7-8/8.1-10 Retail Link:
Kích hoạt Windows 7-8/8.1-10 nhanh bằng Cmd:

Kích hoạt Office 2013-2016-2019 bằng Cmd:

Convert Office 2019 Retail to VL (Nạp SKU Office 2019 VL):

Convert Office 2019 VL to Retail (Nạp SKU Office 2019 Retail):

Convert Office 2016 từ bản VL sang Retail:

Convert Office 2016 từ bản Retail sang VL:

Convert Office 2013 từ bản Retail sang VL:

Gỡ cài đặt tất cả các bản Office (Sạch sẽ để cài lại) - Mà không mất bản quyền:

Key Office-Windows:

Chú ý:
1/ Bạn nào muốn cài đặt Office 2013 Pro Plus thì chỉ có File cài đặt ONLINE nhé.
2/ Chia sẻ thêm với các bạn điều này:

" Khi bạn cài Office với Key Retail trên máy tính nào thì dù bạn có Format toàn bộ ổ cứng và cài lại Win, khi cài lại Office Retail bạn chỉ cần nhập lại Key cũ và nạp lại ID3 cũ theo lệnh trên là Office lại Active Offline nhé=> Sau đó Online"
3/ Nếu bạn chỉ muốn tải bản cài đặt Viso-Project-Office 2013-2016-2019 chuẩn nhất, mình chỉ bạn cách download và cài đặt chuẩn nhất:
Bước 1: Kiếm 1 key Office 2013-2016-2019 Retail còn sống ̣(By phone là OK) => Add vào Account MS tại:

Bước 2: Tải File cài đặt Online trực tiếp từ MS.
=> Lưu ý: Nếu bạn cài bản 32-bit thì nhấn trực tiếp vào nút "Download", còn nếu muốn cài đặt bản 64-bit thì hãy nhấn chuột phải vào nút "Download" và chọn để tải.

4/ Chú ý bạn nào muốn cài đặt Office Project và Viso thì lưu ý vì 2 bộ công cụ này chỉ hỗ trợ tốt cho Tiếng Anh (không hỗ trợ Tiếng Việt).
Nên muốn cài đặt và sử dụng tốt không lỗi thì các bạn nên cài đặt Office Tiếng Anh (en-us) và Windows cũng cài Tiếng Anh (en-us) là chuẩn nhất.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bạn, bài viết rất chi tiết, ở phần dẫn nguồn bạn viết sai nick của tôi rồi, nó là @Hoang Duch2 không phải @HoangDung2.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nhìn vào Nick của Bác em dịch là: Hoàng Đức - Hà Nội 2(Hà Tây cũ)

À tôi nhớ hồi tạo nick từ bên .com, với tên Hoang Duc không thì cũng trùng với nhiều nick nên tôi thêm vào h2 cho nó khác biệt một chút, cũng hơi khó đọc bạn há bạn, mà lúc đó mình lại viết rời ra nữa, bây giờ không sửa được nữa rồi, đành chịu vậy.

Tôi cũng cảm ơn bài viết này của bạn vì bạn chịu khó sưu tầm kèm theo nhiều link download, vậy cũng rất thuận tiện cho thành viên. Chúc bạn luôn thành công nhé.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Một bài tổng hợp khá là đầy đủ, riêng chỗ office 2013 bạn nên đưa link bản proplus, bản pro bạn đưa link rất là hiếm key.
Thanks.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
À tôi nhớ hồi tạo nick từ bên .com, với tên Hoang Duc không thì cũng trùng với nhiều nick nên tôi thêm vào h2 cho nó khác biệt một chút, cũng hơi khó đọc bạn há bạn, mà lúc đó mình lại viết rời ra nữa, bây giờ không sửa được nữa rồi, đành chịu vậy.

Tôi cũng cảm ơn bài viết này của bạn vì bạn chịu khó sưu tầm kèm theo nhiều link download, vậy cũng rất thuận tiện cho thành viên. Chúc bạn luôn thành công nhé.
Cảm ơn Bác.
Chúc Bác và gia đình mạnh khỏe.
Chúc các thành viên gia đình Bác đều thành công rực rỡ.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Một bài tổng hợp khá là đầy đủ, riêng chỗ office 2013 bạn nên đưa link bản proplus, bản pro bạn đưa link rất là hiếm key.
Thanks.
Mình không tìm được Link của bản này.
Mình chưa thử cài đặt nên không rõ có phân biệt Key của Pro hay Pro Plus không?
Vì nguyên nhân là mình không thấy phân biệt 2 File ISO của bản này.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thanks.
Theo những Link mình đã viết ở trên bạn chỉ cần thay ngôn ngữ và tên File ISO ở cuối là bạn sẽ tải được chính xác File ISO bạn muốn.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Mình không tìm được Link của bản này.
Mình chưa thử cài đặt nên không rõ có phân biệt Key của Pro hay Pro Plus không?
Vì nguyên nhân là mình không thấy phân biệt 2 File ISO của bản này.
Khác nhau nhé, 2 skus khác nhau, key dùng cũng khác nhau.